• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย cef ปี93 สี2JZ GTE เกียร์ MT แท้ 220000

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RB30DET
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB30DET

-
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0003:ขาย cef ปี93 สีขาวTBO 3 แก้มเจาะ ฝา หน้า top select
2JZ GTE เกียร์ MT แท้ inter 26 ท่อดัดทราย 3 นิ้ว Roolbar 8 จุด gate defi 3ตัว(ก๊อป)เบาะซิ่งแล้ว พวงซิ่งแล้ว ไฟหน้าอเมกา ไฟท้ายแดง ภายในตัวนอก แอร์เย็นช่วงล่าง R32 ยกแพ ted 4.1 /220000 บาทครับ สนใจโทร 0838-9009-74 :coolly-0003: :coolly-0029:http://www.youtube.com/watch?v=Z8LyFqxt0g8&list=HL1343980265&feature=mh_lolz:coolly-0003:
ถูกใจเฉยๆ · · แชร์ · 7 นาทีที่แล้ว ·

สวยงามมากกกกกกกกก

เยี่ยมเลยคับ เป็นการนำเสนอที่ดีคับ ขายได้ไวๆนะคับ

:coolly-0003:สนใจ นัดดูรถได้นะครับ หรือมาก่อนได้ก่อนนะครับ หรือวางจอง 5000 บาท ภายในระยะเวลา 7 วันนะครับ จะโอนหรือจะยังไงแล้วแต่สะดวกนะครับ ผมมีตัวตนอยู่จริงไม่ให้เสียในวงการนี้แน่นอนครับ :coolly-0003:

ถ้าเงินผมเหลือ ผมไปทำรถดริฟฟ เสียดาย ไม่มีตังคันเดิมยังทำไม่เสร็จเลยยย T_T

ถ้าเงินผมเหลือ ผมไปทำรถดริฟฟ เสียดาย ไม่มีตังคันเดิมยังทำไม่เสร็จเลยยย T_T
คันนี้แค่เปลี่ยนโช๊คก็ Drift ได้เหลือๆครับ

ถูกมาก...คุ้มๆเลย..ใครหาอยู่ให้ไว...

ขายแล้วนะครับ ไปอยู่ภูเก็ตครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม