เกียร์ M/T 2J-GTE

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ monweeraphat
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

monweeraphat

Register
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใช้เครื่อง 2J-GTE A/T จะเปลี่ยนเป็น M/T อยากรู้ว่าราคาเกียร์ M/T ของ 2J ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ แล้วเกียร์ M/T ของ 1J-GTE สามารถเอามาชนได้เลยหรือป่าวครับ

เกียร์ 2J-GTE ต้องเป็น 6 เกียร์ พร้อมครัช ประมาณ 7-8 หมื่นครับ ของ 1J-GTE พร้อมครัชถ้าไม่โยงก็ 30,000+- นิดหน่อย ถ้าโยงก็ 35,000 โดยประมาณครับ

ล่าสุดพี่ที่อู่เพิ่งไปซื้อมาให้ลูกค้า 80000 ไม่มีชุดคลัชครับ
เกียร์ 2J 6speed

ล่าสุดพี่ที่อู่เพิ่งไปซื้อมาให้ลูกค้า 80000 ไม่มีชุดคลัชครับ
เกียร์ 2J 6speed

ขายไปล่าสุดย่อมกว่านี้หน่อยครับ ไม่มีครัชท์

ถามต่อ ถ้านำเกียร์ 1J มาชน อายุการใช้งานของเกียร์จะยาวไหมครับ แล้ววิ่งดีหรือป่าว ขอบคุณครับ

ถามต่อ ถ้านำเกียร์ 1J มาชน อายุการใช้งานของเกียร์จะยาวไหมครับ แล้ววิ่งดีหรือป่าว ขอบคุณครับ

ส่วนมาก ร้อย ทั้ง ร้อย ก็เกรียร์ 1Jโยงนี่แหละคับ อายุงานอยู่ที่ว่า ใช้ชีวิต ประจำวันหรือป่าวคับ

เทอร์โบไม่ใหญ่มาก บูทซัก 1 บาร์ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ
รถผมเทอร์โบเดิม บูท 1 บาร์ ซัดเล่นก็ไม่น้อย ก็อยู่มาได้ 4 ปีกว่าแล้วครับ น้ำมันเกียร์เปลี่ยนครั้งเดียวตอนใส่เกียร์ครั้งแรก
ผมว่าคลัชจะไปก่อนเกียร์นะครับ...
ส่วนเรื่องวิ่งด๊หรือเปล่าก็ดึงดีนะครับ สับก็ไม่ห้อยมาก อยู่ที่เฟืองท้ายด้วยครับว่าชอบแบบไหน ต้องลองไล่ดูครับ

โดนมา 75000 ครับ :coolly-0041:

ราคาเกียร์น่ากลัวมากครับ แต่อยากแรงก็ต้องยอม

เพิ่งเปิดตู้ราคาตัดหน้าตู้เจอมา 85,000.- โอ้ววววววววว.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม