กระจกหน้าแตกเปลี่ยนกันที่ไหนคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ollbestllo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ollbestllo

Register
เข้าร่วม
9 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กระจกหน้าแตกเปลี่ยนกันที่ไหนคับ
แถวลาดพร้าวหรอที่อื่นก็ได้คับ

ถ้าหมายถึงซื้อกระจก ของใหม่ก็เบิกห้าง หรือเช็คตามพี่ๆ ที่มีของ
ถ้าหมายถึงติดตั้งกระจก ก็ให้พี่สมพร ถ.เลี่ยงเมืองนนท์ ซอย 3

แต่ถ้าทำสองอย่างรวมกันไม่รู้พี่สมพร เบิกให้ไหมอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
`กระจกหน้ารถa31ควรซื้อเปลี่ยนที่ไหนคับ
แบบว่าไปที่ร้านแล้วให้เค้าทำให้เส็จอะคับ

ผมเคยไปซื้อแถววรจักรนะ เป็นกระจกไทย มอก. ไม่นิรภัยนะครับ จำราคาไม่ค่อยได้ น่าจะราวๆ 1900-2000 เนี่ยแหละครับ

แต่ของผมมันจะเป็นลายๆ นะ แบบมันไม่ใส่กิ๊งอะครับ ขับกลางคืน มองแสงไฟข้างนอกมันจะกระจายหน่อยๆ อะ

เพื่อนเคยเปลี่ยน จำได้ว่า ที่ ศูนย์ นิสสัน...ราคา 3800 บาท

ผิดพลาดไปขออภัย....ครับ

ผมเคยไปซื้อแถววรจักรนะ เป็นกระจกไทย มอก. ไม่นิรภัยนะครับ จำราคาไม่ค่อยได้ น่าจะราวๆ 1900-2000 เนี่ยแหละครับ

แต่ของผมมันจะเป็นลายๆ นะ แบบมันไม่ใส่กิ๊งอะครับ ขับกลางคืน มองแสงไฟข้างนอกมันจะกระจายหน่อยๆ อะ

พี่แชม ของไทยนี่ เวลาขึ้นตะเข้ ยกล้อข้างนึง กระจกมันลั่นป่าวงับ เพราะผมก้อแตกเหมือนกัน อยากเปลี่ยนถูกๆ แต่ไม่รุ้ของไทยมันแตกง่ายป่าว :brick:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม