Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมชื่อ เหวก บางละมุง (หรือ ศรีราชา ก็ได้ ทำงานแถวนี้) นะครับ เป็นคนที่นี่โดยกำเนิด เป็นสมาชิกได้พักใหญ่แล้วยังไม่ได้มาพบปะพี่น้องบางแสนเลย มีแต่ผ่านไปแว้บๆเห็นอยู่แต่ยังไม่กล้าเข้าไปทักทาย (กลัว....:sweat: หน้าตาแต่ละคนหล่อ โหดมาก :biggrin: ล้อเล่นน่ะครับ)

ว่าจะ ว่าจะ หลายครั้งแล้วแต่ติดเรื่องงานมั่ง เรื่อง ผบทบ.มั่ง เลยยังไม่ได้ไปจอยซักที :cry:

ใช้รถ A31 สีขาวตามรูปส่วนตัวน่ะครับ เห็นก็ทักทายกันได้นะครับ ส่วนใหญ่จะวิ่งอยู่แถวศรีราชา-พัทยา ครับ บางแสนก็มีบ้างแต่ไม่บ่อย

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ยังไงมีไรช่วยแนะนำเกี่ยวกับ A31 ด้วยนะครับ ผมยังด้อยความรู้กับมันอยู่มาก คงต้องเก็บอีกหลายจุด :cool:

เข้าไปเลยครับอย่าไปกลัวเด๋วก็รู้จักกันเองแหระครับ:biggrin:

ผมชื่อ เหวก บางละมุง (หรือ ศรีราชา ก็ได้ ทำงานแถวนี้) นะครับ เป็นคนที่นี่โดยกำเนิด เป็นสมาชิกได้พักใหญ่แล้วยังไม่ได้มาพบปะพี่น้องบางแสนเลย มีแต่ผ่านไปแว้บๆเห็นอยู่แต่ยังไม่กล้าเข้าไปทักทาย (กลัว....:sweat: หน้าตาแต่ละคนหล่อ โหดมาก :biggrin: ล้อเล่นน่ะครับ)

ว่าจะ ว่าจะ หลายครั้งแล้วแต่ติดเรื่องงานมั่ง เรื่อง ผบทบ.มั่ง เลยยังไม่ได้ไปจอยซักที :cry:

ใช้รถ A31 สีขาวตามรูปส่วนตัวน่ะครับ เห็นก็ทักทายกันได้นะครับ ส่วนใหญ่จะวิ่งอยู่แถวศรีราชา-พัทยา ครับ บางแสนก็มีบ้างแต่ไม่บ่อย

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ ยังไงมีไรช่วยแนะนำเกี่ยวกับ A31 ด้วยนะครับ ผมยังด้อยความรู้กับมันอยู่มาก คงต้องเก็บอีกหลายจุด :cool:
ยินดีต้อนรับ..เข้ากลุ่มบางแสนครับ..ผมอยู่ศรีชา..ตอนเช้าๆ.7-8โมง ผมต้องไปส่งนักเรียน ที่บางละมุง ทุกเช้าเลยครับ
เจอก็ บีบแตรทักทายได้เลย..แต่อย่าจี้ตูด..เพราะเบรคดี เสียวโดนชนตูด..อ่ะ..ล้อเล่ง.งั้น เสาร์นี้ก็มาเปิดตัวซะเลยที่
ลานเพลินแหลมแท่น..หรือจะเจอกันที่เกาะลอยศรีชาก่อนก็ได้แล้วจะพาไปแนะนำตัวให้รู้จักกับสมาชิกอีกหลายๆคนครับ
บอกไว้ก่อนแต่เนิ่นๆ..จะได้ขอวีซ่ากับทางบ้านให้ผ่านก่อน หรือจะโทรมานัดก่อนก็ได้ เมม ไว้น่ะพี่ยศ.. 081-9458622 ไม่ต้องกลัว..ไม่ต้องเกรงใจ กลุ่มเรา ใจดี น่ารักทุกคน (ดูน่าอาจจะโหด แต่ใจดีน่ะครับ) จู๊บ.ๆ. แล้วเจอกานนนน...
เข้าไปเลยครับอย่าไปกลัวเด๋วก็รู้จักกันเองแหระครับ:biggrin:
ว้าว.ววว..RB.26..ฟิ้ววว....

ยังไม่ฟี้ววววพี่เด๋วแพกระจายซะก่อน เด๋วรอแพกะเกียร์ลูกใหม่ก่อนพี่จะแฟ๊ดดดดดดดดไปหาถึงที่เลยครับ:biggrin: :biggrin:

ยินดีต้อนรับค๊า...............

ผ่าน ก็ แวะ เลย ครับ บางเเสน ใจดี ครับ

(สงสัยจะจริง แหะ เพราะมาแนวนี้หมดเลย หน้าโหด ไม่กล้าจอด ยิ่งถ้าออกไปกวักมือเรียกด้วยแล้ว ฟิ้วหานไปเลย ) อิอิ ...........

กำเวงแท้ ๆ.....เฮ้ออออ

สงใสใครหน้าโหดหว่า..ออกจะน่าร๊ากกันตะง้าน..ต้องมาเจอครับ

แต่ละคนมันต๊อง ๆฮา ๆ กานนเยอะ ๆ

พี่น้องเราใจดีทูกคนครับ..เจอก้อเข้ามาเลย

หรือขับผ่านชลอ ๆนิสนึงเด๋วมีพนักงานต้อนรับไปกวักมือเรียกเองครับไม่ต้องกลัว

สงใสจะน่าโหดจิง..เหนขับเซฟผ่านกวักมือจะเรียกเข้ากลุ่มมาจอดด้วยกัน..

แฟสสสสหนีซะง้านนนน....กำ....อิอิ...เสาร์นี้มาเลยจิตะเอง

ยินดีต้อนรับ..เข้ากลุ่มบางแสนครับ..ผมอยู่ศรีชา..ตอนเช้าๆ.7-8โมง ผมต้องไปส่งนักเรียน ที่บางละมุง ทุกเช้าเลยครับ
เจอก็ บีบแตรทักทายได้เลย..แต่อย่าจี้ตูด..เพราะเบรคดี เสียวโดนชนตูด..อ่ะ..ล้อเล่ง.งั้น เสาร์นี้ก็มาเปิดตัวซะเลยที่
ลานเพลินแหลมแท่น..หรือจะเจอกันที่เกาะลอยศรีชาก่อนก็ได้แล้วจะพาไปแนะนำตัวให้รู้จักกับสมาชิกอีกหลายๆคนครับ
บอกไว้ก่อนแต่เนิ่นๆ..จะได้ขอวีซ่ากับทางบ้านให้ผ่านก่อน หรือจะโทรมานัดก่อนก็ได้ เมม ไว้น่ะพี่ยศ.. 081-9458622 ไม่ต้องกลัว..ไม่ต้องเกรงใจ กลุ่มเรา ใจดี น่ารักทุกคน (ดูน่าอาจจะโหด แต่ใจดีน่ะครับ) จู๊บ.ๆ. แล้วเจอกานนนน...

A31623

รถรับส่งเด็ก.....:rolleyes:

จะเข้ามาก็ระวังหน่อยน่ะโหดจิงๆมีแต่โหดๆจิงน่ะผมไม่ได้พูดเล่นๆ (กินเหล้ากันโครตโหด) คริ คริ.......แล้วเจอกันผมไม่โหดอยู่คนเดียวใจดีที่สุดในกลุ่มบางแสนและ เหล้าก็ไม่กิน(กินแต่เบียร์) หญิงก็ไม่ยุ่ง(มุ่งแต่เมียชาวบ้าน) บุหรี่ก็ไม่ดูด(ดูดแต่นมสาวๆ)ซี๊ดดดดดดดดดดดดอุ้ยเสียวว้อยยยย......

เหอะๆ........แต่ละคนขู่กานจิงเน้อ..........แต่พี่ไม่ต้องกลัวหรอก..........เด่วหนูจะดูแลพี่เอง อิอิ.........เจอกานนะค่ะเสาร์นี้ จัดปาย..............

เจอกันที่แหลมแท่นลานจอดรถได้เลยครับ มากันทุกเสาร์ ยินดีต้อนรับครับเพื่อนๆที่นี่คุยกันสนุกสนานครับ:biggrin:

จะเข้ามาก็ระวังหน่อยน่ะโหดจิงๆมีแต่โหดๆจิงน่ะผมไม่ได้พูดเล่นๆ (กินเหล้ากันโครตโหด) คริ คริ.......แล้วเจอกันผมไม่โหดอยู่คนเดียวใจดีที่สุดในกลุ่มบางแสนและ เหล้าก็ไม่กิน(กินแต่เบียร์) หญิงก็ไม่ยุ่ง(มุ่งแต่เมียชาวบ้าน) บุหรี่ก็ไม่ดูด(ดูดแต่นมสาวๆ)ซี๊ดดดดดดดดดดดดอุ้ยเสียวว้อยยยย......
ออกแนวเรทอาร์นะเจ้าคนเนี๊ย

(ไง..หรั่ง..ไก่ย่างขายหมดยัง..คริ ๆ)

เม่ง..วันน้านเบิ้ลใส่รถตรูซ้า..สีเพิ่งขัดมาเขม่าติดตึม..ยั้ว ๆๆ เฟ้ยยย:verwirrt:

คร้าบ......แล้วเจอกันครับ

ยินดีต้อนรับครับ k.เหวก

ผมเก่งครับทำงานอยู่แหลมบังนี่เอง ว่าง ๆก็ลงมาทำความรู้จักกัน กลุ่มบางแสนเราจะรวมกันทุกเสาร์(ทุกเสาร์จิง ๆนะ บางทีควบศุกร์เสาร์)ที่ลานเพลินแหลมแท่นตั้งแต่สองสามทุ่มเป็นต้นไปคือรู้กันอ่ะครับว่าทุกเสาร์จะมีพี่น้องเรามาสแตนบายอยู่แล้วครับแล้วเจอกันครับ

แล้วจาคอยค๊า.................เสาร์นี้เจอกานค๊า.........อิอิ

สองสามทุ่มเหรอ นึกว่าตั้งแต่ 6 โมง ไม่เป็นไรเด๋วไปแน่นอนครับ จุ๊บๆ

เหอะๆ มาทำไรคะตั้งแต่ 6 โมง มานก้อกลับเร้วจิ...มานต้องมาสัก 3-4 ทุ่ม มานจะได้ดึกๆ คนมานก้อเริ่มเยอะแยะ แล้วก้อกินกันยันกานเช้า อิอิ.........จาดไป .........อืมแต่มาก่อนก้อดีค่ะ เด่วที่ลานไม่มีที่จอด เพราะวันเสาร์รถเยอะมาก ครายไปก่อนมาก่อนก้อไปจองก่อนเลยค๊า.....

ออกแนวเรทอาร์นะเจ้าคนเนี๊ย

(ไง..หรั่ง..ไก่ย่างขายหมดยัง..คริ ๆ)

เม่ง..วันน้านเบิ้ลใส่รถตรูซ้า..สีเพิ่งขัดมาเขม่าติดตึม..ยั้ว ๆๆ เฟ้ยยย:verwirrt:
ยังขายไม่หมด555+++ไปจอดซื้อสละข้างทางแม่ค้านึกว่าหมอกลง 55555+++ขำกันหย่ายอายโครตๆเลย:sweat: :wink: พอกลับจันท์ถึงบ้านโทรเรียกช่างที่เซ็ตเทอร์โบให้มาด่วนเลยมาถึงเที่ยงคืนกว่าจะถอดเสร็จเกือบตี1:sweat: ยังไม่รู้ว่าเสาร์นี้จะเสร็จทันป่าวไงก็ต้อนรับขับไล่ไปก่อนเน้อเย้ยยย..ไม่ไช่ต้อนรับขับสู้อ่ะน่ะ คริ คริ:biggrin:

ขอไก่ย่าง 2 ไม้ค่ะ พี่รั่ง............ข้าวเหนียวหนูมีแล้ว ..............กร๊ากกกกกกกกกก

ยังขายไม่หมด555+++ไปจอดซื้อสละข้างทางแม่ค้านึกว่าหมอกลง 55555+++ขำกันหย่ายอายโครตๆเลย:sweat: :wink: พอกลับจันท์ถึงบ้านโทรเรียกช่างที่เซ็ตเทอร์โบให้มาด่วนเลยมาถึงเที่ยงคืนกว่าจะถอดเสร็จเกือบตี1:sweat: ยังไม่รู้ว่าเสาร์นี้จะเสร็จทันป่าวไงก็ต้อนรับขับไล่ไปก่อนเน้อเย้ยยย..ไม่ไช่ต้อนรับขับสู้อ่ะน่ะ คริ คริ:biggrin:
โฉมหน้ารถขายไก่ย่าง

(ไปจอดซื้อสละที่จันท์ แม่ค้านึกว่าหมอกลงร้าน 5 5 5 ):biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 241_resize.jpg
    pig 241_resize.jpg
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
  • pig 274_resize.jpg
    pig 274_resize.jpg
    48.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
  • pig 244_resize.jpg
    pig 244_resize.jpg
    61.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
  • pig 251_resize.jpg
    pig 251_resize.jpg
    59.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 82
    10.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม