จะเปลี่ยนยาง 225-50-16 ขอคำแนะนำ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31063
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31063

tared oriental
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะเปลี่ยนยาง 225-50-16 ขอคำแนะนำหน่อยครับว่าใช้ยี่ห้ออะไรดี ราคากลางๆ ใส่กับล้อ สกายไล r32gtr คู่หน้าและหลัง หรือคู่หน้าสมควรใส่ขนาดไหนกำลังสวย

ผมใส่ โยโกฯ เป๊กนี้ทั้ง 4ล้อคับ หน้าล้นนิดหน่อย หลังพอดีๆ แต่มีปัญหาเรื่องนึงคือ ยางไปสีกับบังโคลน ยางสึกไปพอสมควร เซงมากกก .. อาจจะเพราะโช๊กผมยังเดิมๆอยู่ด้วยมั้ง เฮ้อออ เศร้าาา :coolly-0041: .. ก่อนเปลี่ยนเคยเช็กราคาของ คำโฮ ราคาก็โอเคอยู่นะคับ ไม่ก็ ฮันกุ๊ก ถ้าจำไม่ผิดอยู่ที่เส้นล่ะ 3พันปลายๆคับ (น่าจะแล้วแต่รุ่นด้วยนะคับ)

ผิดถูกอย่างไรขออภัยด้วยคับ

*** ทู้นี้น่าจะอยู่ในห้อง technical น่ะคับ

อยากใส่ยี่ห้อดีดี แต่ไม่มีตังค์ :coolly-0018:

เลยหาเปอรเซนต์ปี 10 มาใส่ มิชิลิน ไพล๊อตเอ็นเนอจี้ โดนไปคู่ละ 2600 ทำใจ

ลองดูที่นี่ดูนะครับ เรื่องยี่ห้อผมว่าถ้าขับปกติในชีวิตประจำวันก็ไม่น่าห่วงครับ http://www.yangtook.com/spec_search

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคูณทุกท่านที่ชี้แนะ แต่ยางไซร์นี้ราคาแรงจัง เล่นขอบ 17 ได้เลย สงสัยต้องหา 17 เล่นแล้วมั้ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม