ไปเที่ยวกาญจนบุรี พรรคพวกเพื่อนฝูงเป็นทุกข์ไม่เคยสนใจ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ fishingman
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

fishingman

Register
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะได้รู้ไว้เป็นเจ้าสำนัก แต่ไม่ยอมดูแลลูกสำนัก ตัดช่องน้อยแต่พอตัวตลอด

ไม ไม่ชวนหนูเลย.......:verrckt:

กับสาวๆละพูดเพราะ

กับสาวๆละพูดเพราะ

....ผมก็พูดเพราะกับทุกคนอยู่แล้วยกเว้น..เกย์เฒ่า
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

แรงนะเนี๊ยคนพึ่งอกหัก ยังจะมาหาว่าเราเป็นเกย์อีก แน่จริงแนะนำสาวโสดๆให้ซักคนซิ นะขอร้องเหงาชิ๊ปหายเลยตอนนี้

แรงนะเนี๊ยคนพึ่งอกหัก ยังจะมาหาว่าเราเป็นเกย์อีก แน่จริงแนะนำสาวโสดๆให้ซักคนซิ นะขอร้องเหงาชิ๊ปหายเลยตอนนี้

โห...แล้วจะไปหาที่ไหนครับ

ก็ให้หาให้ แล้วจะรู้มั๋ยเนี๊ย

ก็ลองเป็นเกย์ดูดิ...........จะได้สมใจป๋า

เดี๋ยวรู้จัก.

ก็ลองเป็นเกย์ดูดิ...........จะได้สมใจป๋า
ไม่กล้าลองเป็น แต่ถ้าเป็นจริงจะฟาดเจ้าสำนักคนแรกเลย ชอบล้อดีนัก

....ผมก็พูดเพราะกับทุกคนอยู่แล้วยกเว้น..เกย์เฒ่า
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
พี่เก๋ เป็นเกย์...
ยักษ์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม