อยากจะเปลี่ยนลำโพงเป็น stage spl jupiter มีร้านแนะนำไหม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toyotaway
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

toyotaway

Register
เข้าร่วม
12 ก.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยู่แถว ๆ บางรัก เจริญกรุงครับ พอดีไปวนหลายร้าน แถวนี้แอบแพง แกนแยกขาย 6800 ผมดูบนเนทอยู่ประมาณ 4500 เติมค่าติดตั้งสัก 500 ก็ยังถูกกว่าอีกเยอะ อยากทราบว่าน้า ๆ มีร้านไหนแนะนำไหมครับ ถูกและดี

คราวหน้าถามอะไรประมาณนี้ ไปถามที่หน้าเทคนิคนะครับ
หน้าเจเนอรัลมันเอาไว้คุยทั่วไป นัดหมาย ข่าวสาร แต่ไม่ได้เข้าในลักษณะนี้ครับ

ร้านเครื่องเสียงผมมีรู้จักที่สุทธิสาร ไม่แพง แต่โทรเช็คราคาก่อนแระกัน
สมาชิกไปทำกันหลายคันแระ
0891106770 พี่บอย

อยู่แถว ๆ บางรัก เจริญกรุงครับ พอดีไปวนหลายร้าน แถวนี้แอบแพง แกนแยกขาย 6800 ผมดูบนเนทอยู่ประมาณ 4500 เติมค่าติดตั้งสัก 500 ก็ยังถูกกว่าอีกเยอะ อยากทราบว่าน้า ๆ มีร้านไหนแนะนำไหมครับ ถูกและดี

บ้านอยู่ีแถวไหนหล่ะครับ เพื่อนๆ พี่ น้อง ที่อยู่ละแวกนั้นจะได้แนะนำร้านให้ถูก

บ้านอยู่ีแถวไหนหล่ะครับ เพื่อนๆ พี่ น้อง ที่อยู่ละแวกนั้นจะได้แนะนำร้านให้ถูก
เค๊าบอกแร้วว่าอยู่บางรักนะจุ๊บ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม