เวลาออกตัวมีเสียง....กึก!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เวลาออกตัวมีเสียง....กึก! เหมือนเหล็กกระทบกัน เกิดจากอะไรคับ
ยอยเพลากลาง หรือกากบาท

เสียงดังมาจากตรงแถวไหนครับ

กึกก่อนแล้วรถถึงวิ่งใช่ไหมผมก็เป็น ของผมน่ามาจากเฟืองท้าย

ใช่คับ ดังมาจากใต้รถ เป็นที่เฟืองท้ายเหรอคับ ผมคิดว่าน่าจะยอย หรือไม่ก็กากบาท

ยกดูปั่นเลย ว่าอะไรดังตรงไหน

ขึ้นฮอยเหรอคับ

ของผมตอนใส่แพเดิมไม่ดัง อะ พอ ยก แพ32 ขึ้นดังเลย

อาการเดียวกันครับ ตุ๊กตาเพลากลางครับ เสียงดังใต้ท้องรถ ประมาณคันเกียร์

จะว่าไปตอนนี้มันเริ่มจะดังทั้งคัน อิอิ

ของผมดังทุกอย่าง ยกเว้นแตรกับเครื่องเสียง...ฮ่าๆๆ

ยกรถให้ลอยก่อนแล้วค่อย ๆดูช่วงล่างครับ อาจเห็นอะไรอะไรที่เป็นปํญหาครับ

ลองขึ้นแม่แรง ดู อาการแบบผมมั๊ย:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
    27.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    38.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
ใช่ ครับ............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม