สอบถามเรื่องเบาะเทียบความสูงกัน 2 ตัว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ redswan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

redswan

Register
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามคนที่เคยใช้หรือพอรู้เรื่องเกี่ยวกับเบาะ 2 รุ่นหน่อยครับ

ระหว่าง S14 กับ impreza ครับ

อันไหนเอามาใส่เซฟแล้ว เตี้ยกว่าครับ เพราะตอนนี้ผมใส่ im อยู่

แต่อยากเปลี่ยนให้เตี้ยลงน่ะครับ S14 จะเตี้ยกว่ากันมั้ยครับ