ขออนุญาติตามหา ยางร่องกระจก .. คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31716
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31716

อยู่แถว ถนนอักษะ คับ.. ^^
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการข้างขวาหน้า เพราะสภาพเกินเยียวยา ขาดไม่พอเศษยางดันหายไปด้วย ..

ใครมีสภาพดีเสนอราคามาเลยคับ pm มาก็ได้คับ ..

ส่วนใครที่ไม่ขายแยก จะขายพร้อมคู่หน้า ซ้ายขวา ก็ส่งรายละเอียดมาเลยคับ ..

ถ้าสภาพดีจริง สู้ราคานะคับ .. แต่ขอแบบราคาเหมาะสมนะคับ :coolly-0007:

แนบรูปมาให้ดูนิดนึง ว่าสภาพมันขาดกระจุยเลยยย

attachment.php

เบิกใหม่เลยครับราคาไม่แพง

เส้นละ4ร้อยกว่าน่ะ ไม่เกิน500น่ะครับ

เส้นละ4ร้อยกว่าน่ะ ไม่เกิน500น่ะครับ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะคับ......ขอถามต่อว่าเบิกใหม่ที่ไหนขอเบอร์ด้วยได้ไหมคับ....:coolly-0045::coolly-0045:

หาด้วยครับ

เบิกใหม่เลยครับราคาไม่แพง
:coolly-0033::coolly-0033: ยางที่มีราคาพอรับได้ก็จะเป็นจำพวกยางรอบบานประตู ยางรางน้ำ ยางรองบานกระจกหน้า-หลัง ส่วนราคาสูงๆ ก็ยางที่ จขกท.เค๊าหาอยู่นี่ล่ะครับ แล้วก็ยางขอบประตูเส้นตรงๆ ยาวฟุตกว่า

ประมาณเท่าไหร่นะครับ

เมื่อก่อน 2,650.- เดี๋ยวนี้ 3,250.-/เส้น
ที่ว่าคือยางกันน้ำรอบบานประตู 4-500.-/เส้น

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะคับ......ขอถามต่อว่าเบิกใหม่ที่ไหนขอเบอร์ด้วยได้ไหมคับ....:coolly-0045::coolly-0045:
ร้านขายอะไหล่ แยกวรจักรครับ ราคาตามที่ว่าข้างบน ถึงไม่มีก็สั่งได้ วางมัดจำไว้.

ผมก็ว่าราคาน่าจะตามที่ป๋าแจ้งอ่ะจากที่ทราบๆมา
นึกว่า 4-500 จริง จะเปลี่ยน 4บานเลย หุหุ

ผมก็น่าว่างั้นครับ สงสัยจำผิดครับผม:coolly-0041:

แหม..ว่าจะไม่ตอบแล้ว...คันปาก...
.........จขทก. ก็มาที่บ้านผมแล้ว...ของเก่ายุ่นก็ดูแล้วทีทผมมีอยู่....แต่ยังไม่พอใจในสินค้า...ก็ไม่เป็นไร...เป็นเรื่องปกติ...แต่พี่ก็บอกแล้วว่าถ้าเบิกใหม่6800กว่าๆๆยังไม่แวตคือราคาต่อเส้นนะ...(เดิม3780.-ยังไม่แวตครับ...ส่วนลดแล้วแต่ร้านนะครับ)....
........ตอนนี้อะไหล่ขึ้นทุกยี่ห้อนะครับ...โตต้านิสสันฮอนด้าขึ้นหมดครับ....
........ถ้าจะหาเก่ายุ่นผมว่าก็ต้องดูที่ประตูนั้นๆๆว่าเป็นอย่างไรด้วยครับ...โดยเฉพาะเรื่องยางต่างๆๆของรถ....รถมันอายุ20ปีกว่าแล้วจะให้ยางปิ๊งๆๆๆคงเป็นไปได้ยาก...
.........ยังไงพี่ว่าจะหาสภาพดีๆๆก็คงใช้เวลา....ส่วนจะใจถึงเบิกใหม่..เคยถามเฮียเขาแล้วเฮียบอกว่า...ยังไม่เคยขายใครเลย...สั่งมาให้คุณสมพงษ์...คุณสมพงษ์ก็ไม่เอา555+++....ถ้าสั่งคงต้องรอของ2-3เดือนครับ...เพราะในนี้ไม่มีใครเก็บไว้....

.......ปล.ผมขอฝากอีกเรื่องครับเรื่องราคาอะไหล่ใหม่...เห็นชอบบอกกันจังว่าถูกๆๆอย่างเช่นกระทู้นี้หรืออีกหลายกระทู้ที่เจอมา.....เช่น..มอเตอร์ฉีดน้ำที่กระจกหน้า...บอกเบิกของใหม่ลูกละ200.-...มันไม่ใช่ครับ...ทำให้เข้าใจกันคลาดเคลื่อนนะครับ...ทำให้ข้อมูลไม่มีความน่าเชื่อถือครับ.....พี่ขอฝากไว้ด้วยครับ....ใครเข้ามาอ่านจะได้เข้าใจตรงกัน...จะได้เสพข้อมูลได้อย่างถูกต้องครับ....

เบิกใหม่ราคารุนแรงครับ หามือ 2 สภาพสวย ๆ เอา อย่างน้อยซัก 2 ชุด ยังไงก็อยู่ ได้อีก 3-5 ปีสบาย ๆ อยู่แล้วถ้ารถไม่ได้จอดตากแดด โหดร้ายมากมายทุกวัน น่ะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แหม..ว่าจะไม่ตอบแล้ว...คันปาก...
.........จขทก. ก็มาที่บ้านผมแล้ว...ของเก่ายุ่นก็ดูแล้วทีทผมมีอยู่....แต่ยังไม่พอใจในสินค้า...ก็ไม่เป็นไร...เป็นเรื่องปกติ...แต่พี่ก็บอกแล้วว่าถ้าเบิกใหม่6800กว่าๆๆยังไม่แวตคือราคาต่อเส้นนะ...(เดิม3780.-ยังไม่แวตครับ...ส่วนลดแล้วแต่ร้านนะครับ)....
........ตอนนี้อะไหล่ขึ้นทุกยี่ห้อนะครับ...โตต้านิสสันฮอนด้าขึ้นหมดครับ....
........ถ้าจะหาเก่ายุ่นผมว่าก็ต้องดูที่ประตูนั้นๆๆว่าเป็นอย่างไรด้วยครับ...โดยเฉพาะเรื่องยางต่างๆๆของรถ....รถมันอายุ20ปีกว่าแล้วจะให้ยางปิ๊งๆๆๆคงเป็นไปได้ยาก...
.........ยังไงพี่ว่าจะหาสภาพดีๆๆก็คงใช้เวลา....ส่วนจะใจถึงเบิกใหม่..เคยถามเฮียเขาแล้วเฮียบอกว่า...ยังไม่เคยขายใครเลย...สั่งมาให้คุณสมพงษ์...คุณสมพงษ์ก็ไม่เอา555+++....ถ้าสั่งคงต้องรอของ2-3เดือนครับ...เพราะในนี้ไม่มีใครเก็บไว้....

.......ปล.ผมขอฝากอีกเรื่องครับเรื่องราคาอะไหล่ใหม่...เห็นชอบบอกกันจังว่าถูกๆๆอย่างเช่นกระทู้นี้หรืออีกหลายกระทู้ที่เจอมา.....เช่น..มอเตอร์ฉีดน้ำที่กระจกหน้า...บอกเบิกของใหม่ลูกละ200.-...มันไม่ใช่ครับ...ทำให้เข้าใจกันคลาดเคลื่อนนะครับ...ทำให้ข้อมูลไม่มีความน่าเชื่อถือครับ.....พี่ขอฝากไว้ด้วยครับ....ใครเข้ามาอ่านจะได้เข้าใจตรงกัน...จะได้เสพข้อมูลได้อย่างถูกต้องครับ....

ตอนแรกจะกัดฟันเอามือหนึ่ง ก็ไม่ไหว ฟันแตกแน่นอน T___T เลยลองโพสหาดูก่อนคับ เผื่อมีใครอมของแบบเนียนๆไว้ 555 ถ้าไม่มีก็คงต้องไปเอาที่พี่พงษ์แหละคับ 555 :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม