• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายบอดี้ a31 เหมาะทำรถแข่ง ของแต่งเพียบ ทะเบียนพร้อมโอน ราตาถูกมากกก 95,000 บาทเท่านั้น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nueng90
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nueng90

Register
เข้าร่วม
17 ก.ค. 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วขอบคุณคับ

ไฟล์แนบ

37.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 490
    33.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 395
    39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 378
    49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 387
    37.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 332
แก้ไขล่าสุด:

อยากเห็นหน้าแฟนเฮียจิงๆ ไม่ชอบ a31 ซื้อ 200 ให้..สุดยอดเลย

จัดไปคับพี่ต้น ซุ้มล้อทำแล้วด้วย

อยากเห็นหน้าแฟนเฮียจิงๆ ไม่ชอบ a31 ซื้อ 200 ให้..สุดยอดเลย

แฟนหน้าตาบ้าน ๆ แหละคับ....แต่น่ารักที่สุดแล้วสำหรับผมคับ :coolly-0046:

จัดไปคับพี่ต้น ซุ้มล้อทำแล้วด้วย

แอบเสียดายเหมือนกัน 2 เดือนขายไม่ได้ ปั้นต่อแต่ 200 ก้ออยากได้ว๊ะ สรุปเอา 2 คันเลยได้ไหมอะ 55

ในเว็ปนี้หน้าบอร์ทบุคคลทั่วไป ผมเห็นมี 200 ขายห้าแสนถ้วนด้วยนะ...สวยๆเลย

ดูรถแถวไหนครับ

เสียดายมากๆ ผมไม่ถูกโฉลกับสีชมพู

ถ้าลดได้สัก 30000 เป็นค่าทำสีใหม่

pm บอกทีครับ

ในเว็ปนี้หน้าบอร์ทบุคคลทั่วไป ผมเห็นมี 200 ขายห้าแสนถ้วนด้วยนะ...สวยๆเลย

ขอบคุณมากคับ ขายคันนี้ได้ก่อนเดี๋ยวเจอกันแน่นอนคับ :coolly-0037:

เสียดายมากๆ ผมไม่ถูกโฉลกับสีชมพู

ถ้าลดได้สัก 30000 เป็นค่าทำสีใหม่

pm บอกทีครับ

ขอบคุณคับที่สนใจ....แต่ไม่ไหวคับแค่นี้ก้อขาดทุนเยอะแล้วคับ 2 เดือนขายไม่ได้ปั้นต่อคับ เคยใช้รถสีชมพูหรือยังคับน่ารักนะคับ เวลาขับไปไหน ๆ สาว ๆ มองกันตรึมคับ สมัยผมทำ 200 แปลงหน้า s15 ทำสีชมพูเมื่อ10 ปีก่อนเวลาขับไปไหนมาไหนคนชอบกันเพียบคับโดยเฉพาะสาว ๆ แต่คนเกลียดก้อเพียบคับ 55 รถสไลด์ที่บริษัทผมก้อทำสีชมพูทุกคันคับ ลูกค้าติดใจกันเยอะเลยคับ สงสัยกลายเป้นเอกลักษณ์ของผมไปแล้วมั้งคับ :coolly-0046:

ถามนิดนึงล้อmodel5กว้างเท่าไหล่คับผม

ผมก็ขายอยู่นะ 200 สีขาว

ไฟล์แนบ

42.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
pmราคาเต็มที่มาหน่อยครับ

ทะเบียน พรบ ภาษี มีครบมีขาดต่อไหมครับ

ช่วงล่างแพรหลังเปลี่ยนหรือยังครับ

ภายในอย่างเช่นกระจกข้างทั้ง4บานและกระจกหน้ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ

75000ขายมั้ยครับ สนใจจิงๆๆคครับไม่ได้เล่นครับ ของราคาสุดๆๆทางpmด้วย

75000ขายมั้ยครับ สนใจจิงๆๆคครับไม่ได้เล่นครับ ของราคาสุดๆๆทางpmด้วย

ขอบคุณคับที่สนใจ 75,000 ไม่ไหวจริง ๆ คับ ขาดทุนเยอะมากกกกกแฟนจะด่าเอาคับ :coolly-0014:

pmราคาเต็มที่มาหน่อยครับ

ทะเบียน พรบ ภาษี มีครบมีขาดต่อไหมครับ

ช่วงล่างแพรหลังเปลี่ยนหรือยังครับ

ภายในอย่างเช่นกระจกข้างทั้ง4บานและกระจกหน้ายังมีอยู่หรือเปล่าครับ

รถทะเบียนขาดมาปีเดียวคับต่อให้ได้คับ....แพหลังสกายคับ กระจกข้างกระจกหน้าไม่มีคับ กระจกหลังอะคีลิคนะคับ พอดีกะจะทำรถแข่งเต็มตัวคับ เลยไม่ค่อยได้สนใจเก็บอะไหล่เดิมไว้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม