• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

กลับมาอีกครั้ง กับงาน DRIFT สำหรับขาโหด UNDERGROUND STREET DRIFT ที่เปิดพื้นที่สำหรับผู้ที่มีใจรักในการ DRIFT ไม่ว่าคุณจะเป็นรถอะไร ไม่มีกฎ ไม่มีกติกา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RB30DET
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RB30DET

-
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กลับมาอีกครั้ง กับงาน DRIFT สำหรับขาโหด UNDERGROUND STREET DRIFT ที่เปิดพื้นที่สำหรับผู้ที่มีใจรักในการ DRIFT ไม่ว่าคุณจะเป็นรถอะไร ไม่มีกฎ ไม่มีกติกาไม่มีแบ่งประเภทเรามาลุยกันอย่างเดียวครับ แล้วเจอกันที่สนามคลอง 5 นะครับเปิดรับสมัครตั้งแต่...เวลา 12.00 เป็นต้นไปรถเกิน 12 คัน มี Super battle แน่นอน battle ออกทีละ 3 คัน ใครหมุนใครหลุดตกรอบครับ ค่าสมัครคันละ 500 บาท ครับ ของรางวัลมากมาย หรือใครที่จะมาฝึกขอเรียนเชิญได้เลยนะครับ เราทำการสอนกันฟรีครับ บอกทุกอย่างเท่าทีรู้และเท่าที่มีประสบกาณร์เจอมานะครับ ไม่ต้องกลัวนะครับผมก็เคยไม่เป็นมาก่อนครับ สอบถามได้ที่ 0838-9009-74 ครับ By MR.RB :coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
งานนี้ นัก drift class a มาเพียบนะครับ นำโดย โจ้ โจป๊อบ ยังไงมาร่วมสนุกกันได้นะครับ
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม