ท่ออากาศ A31 เครื่องเดิม 12v มือ2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ polofishing
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

polofishing

Register
เข้าร่วม
21 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ท่ออากาศ A31 เครื่องเดิม 12V มือ2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ท่ออากาศที่เค้าเจาะใส่มิกเซอร์ ติดแก๊สอะคราบ...........:verwirrt:

ท่ออากาศ A31 เครื่องเดิม 12V มือ2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ท่ออากาศที่เค้าเจาะใส่มิกเซอร์ ติดแก๊สอะคราบ...........:verwirrt:

มันเสียรึ ยังงัย รึว่ามันแตก

เห็นบางคน ก็ทำเป็นท่อแป็บ เดินมาเลยก็มีนะคับ

ถ้าใส่กรองเปลือยอยู่แล้ว ...

แนะนำไปทำเป็นท่อเลสมาเลยคับ แล้วให้อู่เค้าฝังมิกซ์เข้าไปเลย ((ผมใช้วิธีนี้อยู่ ))

ไฟล์แนบ

105.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 284
ไม่ทราบว่าท่อเลสใช้กี่นิ้วครับ

ถ้าใส่กรองเปลือยอยู่แล้ว ...

แนะนำไปทำเป็นท่อเลสมาเลยคับ แล้วให้อู่เค้าฝังมิกซ์เข้าไปเลย ((ผมใช้วิธีนี้อยู่ ))
ใช้งบเท่าไหร่อ่ะน้าเมย์..?... :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
ท่อเดิมผมมันแตกแล้วมิกซ์ข้างในมันไม่แน่น มันเป็นปัญหาที่ทำให้น้ำมันวิ่งไม่ได้ด้วยป่าว..
ท่อสแตนเลสฝังมิกซ์ น่าสนใจมากๆครับแล้วทำที่ไหนครับแนะนำหน่อย และราคาเท่าไหร่ครับ

ท่อที่ผมใช้ เป็นท่อ เลส ทำมะดา หาได้ตามร้านทำท่อทั่วไปอ่ะคับ...

ท่อที่เห็น ทำมา 800 บาท คับ..

ขนาดก็ 3นิ้วคับ.....

ขั้นตอนก็คือ ขับรถไปร้านท่อไอเสีย แล้วให้เค้ามาวัดความยาวท่อ ว่าจะเอาเท่าไหร่อะไรยังไง...

พอได้ท่อแล้วก็เอากลับไปที่อู่แก๊ส((ไม่แน่ใจว่าทุกอู่จะทำได้หรือป่าวนะคับ ลองถามอู่ดูก่อน)) ให้เค้าฝังมิกซ์ เข้าไปให้ ...

จบ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม