ท่ออินเตอร์สีกับตัวรถมีรูรั่ว มีผลอย่างไรคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีเห็นไอน้ำมันจับที่ท่ออินเตอร์ ลองคลำๆดู ปรากฎว่ามันเป็นรูเล็กๆ มีผลกับเครื่องยนต์ไหมคับ สามารถใช้อีพ๊อกซี่อุดได้ไหมคับ

มีผลต่อรอบเรื่อง ถ้ารูใหญ่ก็เครื่องดับครับ

แล้วรูเล็กๆมีผลยังไงคับ มีผลถึงอัตตราเร่งไหม และใช้อีพอกซี่อุดได้ไหม

มียังไงน่ะครับ เผื่อเป็นคราวหลัง แล้วยังไม่รู้ มีอาการจะได้เดาถูก...

มียังไงน่ะครับ เผื่อเป็นคราวหลัง แล้วยังไม่รู้ มีอาการจะได้เดาถูก...
เอาง่ายๆๆ สตาร์ทเครื่องติด แล้วลองถอดสาย vac ออก หรือสายลมแรงดันที่ต่อกับวัดบู๊ดอะครับ อาการเครื่องก็เห็นละครับว่าเป็นยังงัย

อ๋อ..รับทราบคับ ขอบคุณคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม