• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากอัพ Step ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ CEFIYO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

CEFIYO

Register
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ของผม A31 24V ท้ายดำ Body มีผุครับยังไม่ได้เก็บ แต่หลังคาทำแล้ว
เครื่องยนต์ Rb20 det เกียร์ธรรมดาลูกเล็ก
ติดแก๊ส Mixer Energy Reform
เบาะคู่หน้า R34Gts พวงมาลัย Nardi ลายเซ็นต์ก้านดำ
ล้อ Enkei Pro1 17" หน้า 8 หลัง 9ยาง YOGOHAMA

:coolly-0033:
มีท่านใดที่กำลังจะขายรถ พอสนใจที่จะรับแลกรถมั้ยครับ??
เดี๋ยวผมบวกเงินเพิ่มให้ครับ อยากขับ A31 เหมือนเดิมแค่อยาก
เปลี่ยน Step อ่ะครับ...:coolly-0023:
ท่านใดพอที่จะรับข้อเสนอได้ รบกวน ลงรูปและก็เบอร์ไว้ได้ครับ
เดี๋ยวผมติดต่อกลับครับ

ทำต่อไม่ดีกว่าเหรอครับ แลกรถก้อใช้ตังค์เหมือนกันแหละ

ทำต่อดีฝ่าครับ อารมแบบปั้นมากะมือ....ไรงี้

แลกนี่คงยาก ผมเป็นคนนึงที่ทำรถมาตั้งแต่ได้มาเดิม เหนื่อยและท้อมาก็หลายรอบ หมดเกินราคารถสองเท่าตัว กว่าจะได้อย่างทุกวันนี้ เคยคิดแบบนี้เหมือนกัน แนะนำว่าถ้าไม่อยากเหนื่อย แต่รักบอดี้นี้ ก็ขาย แล้วเอาไปดาวน์ที่ทำมาแล้ว จะเจ็บตัวน้อยกว่า แต่ใช่จะไม่เจ็บเลย ทุกวันนี้ผมทำรถจนจบ แต่สามเดือนห้าเดือนก็มีอะไรต้องเปลี่ยนต้องซ่อมโผล่มา ลองตัดสินใจดูนะคับ ขายแล้วเอาไปดาวน์คันใหม่ ถือว่าผ่อนของแต่ ผ่อนเครื่องเจไป ยังมีบางคันในเว็ปจัดไฟแนนท์ได้ ของผมปี 93 จัดได้แสนนิดๆ แต่ดอกมหาโหด

ขอบคุณทุกๆ คำตอบและคำชี้แนะครับ :coolly-0022:

ขออัพหน่อยครับ:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม