ถามเรื่องสโลวปั๊มติ๊กครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ mocona
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

mocona

Register
เข้าร่วม
19 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามพี่ๆเลยครับว่า เครื่องjที่มาจากเซียงกง มีสโลปั๊มติ๊กติดมาด้วยป่าวคับ
ถ้าไม่มีซื้อแยกนี่ตัวละ เท่าไหร่ครับ ขอบคุนครับ:coolly-0033:

ทางเชียงกง เขาต้องให้เราคับ!!
เราต้องบอกคับ ไม่งั้นมัน ทําฟอร์มลืมให้อะคับผม

งั้นผมก็โดน เข้าแล้วครับ ร้านมันบอกไม่รู้จัก ที่ไหนมีขายบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ ครับ ขอบคุณครับ

สโลปั๊มติ๊ก หรือ FPC ที่เชี่ยงกงที่ขายเครื่อง j มีเกือบทุกร้านครับ ร้านนี้ไม่มีก็เดินไปดูร้านอื่นไปเรื่อยๆครับ ราคาก็ส่วนใหญ่จะบอก1000บาทครับเราก็บอกไปว่าเคยซื้อแค่500เอง เดียวมันก็ลดให้ครับส่วยใหญ่จะให้ที่800รับประกัน3-7วันครับ(อย่าลืมถามถึงประกันด้วยนะครับเดียวมันไม่ไห้เปลี่ยน)

อยากถามว่า มันมีประโยชน์ยังไงครับ

รอบ ต่ำ 9โวลท์
รอบกลางถึงปลายคันเร่ง 12 โวลท์
ประหยัดและถนอมสาย ว่างั้น
ขับนุ่มไม่กระโชกโฮกฮาก
สำหรับคนใช้รถแบบครอบครัว
แต่ถ้าขับซิ่งถอดกันหมด
รอ รอบ มันจะสอึกต้องกอคันเร่งนิดๆ
เมื่อมันเป็น12โวลท์
มันก็จะดึงจิ๊ดเลย

ขอบคุณพี่ๆมากๆเลยครับ

รอบ ต่ำ 9โวลท์
รอบกลางถึงปลายคันเร่ง 12 โวลท์
ประหยัดและถนอมสาย ว่างั้น
ขับนุ่มไม่กระโชกโฮกฮาก
สำหรับคนใช้รถแบบครอบครัว
แต่ถ้าขับซิ่งถอดกันหมด
รอ รอบ มันจะสอึกต้องกอคันเร่งนิดๆ
เมื่อมันเป็น12โวลท์
มันก็จะดึงจิ๊ดเลย
กระจ่าง....................:coolly-0003:
เข้าใจเลยครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม