เหียบคลัสแล้วชอบดับแก้ยังไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ otto1818
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

otto1818

Register
เข้าร่วม
16 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือเวลาวิ่งยาวๆมาแล้วยกคัยเร่งเหียบคลัสแช่เตรียมเปลี่ยนเกียร์เวลายูเทอร์นมันมักจะดับ ต้องแก้ตรงเซ้นเซอร์รอบเดินเบา ผมเข้าใจถูกหรือไม่ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

หากไม่ได้ต่อ blow off แบบวนกลับ ก็ค่อยๆ ถอนคันเร่งครับ

ลองล้าง acc value และ ลิ้นผีเสื้อดูก่อนคับ
ลองดูคับผม...

รถผมเป็นอาการคล้ายๆกันเลยครับ ถามเพิ่มอีกหน่อยนะครับ รถผมเป็นเฉพาะตอนขับแบบลากรอบครับพอเหยียบคลัซ ก็ดับเลย วิธีแก้คล้ายกันมั้ยครับ

เป็นเหมือนกันกับข้างบนเลยคับ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม