เสียดาย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31455

ปุ้ม ณ ทองหล่อ.cef71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ไช่หนังเอ็กซ์ คับเสียดาบที่ไม่ใด้พาบางแสนไปแรลลี่อะคับ แย่จัง:cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
อยากไปคับ...แต่มีทริปตรงกันพอดีตั้งใจจะไปฉลองวันเกิดให้นายเก่ง A31478 ที่บ้านนายเก่งในวันที่ 2 ก.พ.นี้ เลยไม่ได้ไปร่วมงานของชมรมเลย
ไว้โอกาสหน้าจะไม่พลาดแล้วคับ

ไม่ไปจริงๆหรอ:cry:
ครับพี่พอดีได้นัด
กันไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้ว อะครับ
ผมก็เสียดาย
เกิดมายังไม่เคยไปเลย จ.กาฬ
ไว้ไปทริบหน้านะ:eeek:

น่านดิ

พอดีนัดกันไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว

กะไปฉลองวันเกิด วันที่ 2 ที่จันท์กันง่ะ

เลยพลาด..เสียดายย..คราวหน้าน๊อ:burn:

ขออภัย ก๋วนใหญ่เป็นอย่างสูงที่ไม่ได้ เข้าร่วมกิจกรรมชมรมหลักในครั้งนี้ครับ

ไม่ไช่หนังเอ็กซ์ คับเสียดาบที่ไม่ใด้พาบางแสนไปแรลลี่อะคับ แย่จัง:cry:
เอาน่า น้า ........... รอแรลลี่ 2 เนาะ ......ผมพลาด ทั้ง 2งานเลย

อยากไปมากเลยครับ...แต่ติดงานที่บริษ้ท..ไปไหนไม่ได้เลย..ชวด..ทุกที่
งานหน้าถ้าว่าง..ไม่พลาดอยู่แล้ว..เรื่องดีๆแบบนี้...

ครับพี่พอดีได้นัด
กันไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้ว อะครับ
ผมก็เสียดาย
เกิดมายังไม่เคยไปเลย จ.กาฬ
ไว้ไปทริบหน้านะ:eeek:

นั่นมัน กาฬสินแล้ว

นับถอยหลังอีกไม่ถึง 10 ชั่วโมง

เสียดายจังครับที่ไม่มีโอกาสได้รู้จักกับพี่ๆ บางแสนครับ :cry:

โอกาศหน้าไม่พลาดแน่ครับ

เสียดายเหมือนกัน

แล้วเจอกันครับ

ทริปหน้าห้ามพลาดนะ หรือไม่ก็อย่าจัด
ให้มันตรงกัน เผื่อจะได้ไปจันทร์มั่ง
คิดถึงกลุ่มนี้จัง เผลอแป๊บเดียว โตซะ
ไม่รู้ใครเป็นใครเลย 5555

แฟ๊ดดดดดดดดด..........................วิ้ววววววววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม