>> รับหุ้มเครฟล่า <<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31974
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31974

ซื้อ toyota นึกถึงผมนะคับ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
26 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
>> รับหุ้มเครฟล่า โปรพิเศษไปเลย <<

รับหุ้มเครฟล่า บนชิ้นงานเดิม ทำเองเล่นๆ ไม่ได้มีหน้าร้าน ทำที่บ้าน ราคาก็เลยไม่แพง ไม่ต้องไปเช่าที่ใคร 0834400681 ไอซ์

แก้ม 1 คู่ 5500.-

ฝาหลัง cefiro 5500.- -
ฝาถังน้ำมัน 700.- มีของแล้วสับได้เลย
กรอบแอร์ + กรอบสปอร์ตไลท์ 800.-[/SIZE]

รุ่นอื่นก็รับทำนะ สอบถามได้คับ

ไฟล์แนบ

• รูปภาพ 3 (1)_resize.jpg
    รูปภาพ 3 (1)_resize.jpg
    57.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 266
  • รูปภาพ 1 (1)_resize.JPG
    รูปภาพ 1 (1)_resize.JPG
    41.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 147
  • รูปภาพ 1_resize.JPG
    รูปภาพ 1_resize.JPG
    44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
  • รูปภาพ 2_resize.JPG
    รูปภาพ 2_resize.JPG
    39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 152
  • รูปภาพ 3_resize.JPG
    รูปภาพ 3_resize.JPG
    45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
  • รูปภาพ 4_resize.JPG
    รูปภาพ 4_resize.JPG
    34.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 111
  • รูปภาพ 1 (2)_resize.JPG
    รูปภาพ 1 (2)_resize.JPG
    36.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 140
  • รูปภาพ 2 (1)_resize.JPG
    รูปภาพ 2 (1)_resize.JPG
    40 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
  • รูปภาพ 4 (1)_resize.JPG
    รูปภาพ 4 (1)_resize.JPG
    41.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
  • รูปภาพ 4 (2)_resize.JPG
    รูปภาพ 4 (2)_resize.JPG
    53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 118
  • รูปภาพ 5_resize.JPG
    รูปภาพ 5_resize.JPG
    29.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
แก้ไขล่าสุด:

แหล่มมากจัดไปๆๆๆๆๆ

ภายในเซฟ เท่าไหร่อะ

สวยมากกกกพี่ไอซ์

กระจังเทาเอาไปหุ้มคิดเท่าไหร่คับ

มีฝาถังเครฟล่าแล้ว 1 ชิ้น เสร็จวันพฤหัส ใครสนใจมาสับได้เลยคับ

สอบถามหน่อยครับ ฝาหน้ารถตู้ตัวใหม่ หุ้มเท่าไหร่ครับ

พี่ไอซ์ ถ้าเป็นคานาทละคับชิ้นเท่าไหร่

สอบถามหน่อยครับ ฝาหน้ารถตู้ตัวใหม่ หุ้มเท่าไหร่ครับ

ฝาหน้ารถตู้ computer รึป่าวคับ ถ้าใช่ 5000.- คับ

พี่ไอซ์ ถ้าเป็นคานาทละคับชิ้นเท่าไหร่

มีรูปมั้ยน้อง...

งานสวยมากพี่ไอซ์ ดันไปๆๆ เด๋วหางบมาติดฝาหน้าก่อน อิอิ

เดี๋ยวเสาถ่ายรูปมาให้พี่ไอซ์คับ

เขร้ โครตเหลืออะ เอาจังเทาไปหุ้ม

เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ใส่แล้วก็ไม่เข้ากะสีรถ ขายก็เสียดายเพราะได้มาถูก 555 เลยเช็คราคาก่อนว่าค่าหุ้มเท่าไหร่ ตอนนี้คิดอยู่ว่าจะเอามาหุ้มดีหรือไม่ดี ขอบคุณ จขกท คับ

ปรับราคาพิเศษ ค๊าบบบ

+++UP+++ มีฝาถังแล้ว 1 ชิ้น

แก้มเจาะ 1คู่เท่าไรครับ

ฝาหน้าเจาะช่องเดียวคิดเท่าไรคับฝาทรงฮิตอากานะ

แม่งมัวแต่นั่งหุ้มนี่ง่ะ เลยไม่มีเวลากินเหล้ากะกูเลย

ภายในรับด้วยหรือป่าวคับ??