สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31733
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31733

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยู่บางบอน..อยากเข้ากลุ่ม..ฝั่งธนฯด้วยครับ:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ดีครับ ผมก็อยู่บางบอน:biggrin:

บางบอนเหมือนกันครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่ใด้อยู่บางบอนแต่ยินดีต้อนรับคราบๆๆๆๆๆๆ

และบ้านผมอยู่บางบอนเปล่า วะ

ยินดีต้อนรับครับ
ผมชื่อเบียรืเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ

ดีครับ ผมเก้งครับ สมาชิคใหม่ อยู่บางบอนเหมือนกันครับ ก๊ากๆๆ เอามั้ง

จอมครับอยู่บางบอน/ประชาอุทิศ แล้วแต่วันไหนเมาไม่เมา ถ้าเมานอนบางบอน ไม่เมากลับประชาอุทิศ :super: :super:

ผมก็เคยอยู่ใกล้ๆบางบอน เอิ๊กๆ

ยินดีต้อนรับคับ..อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม