ใด้ number สมาชิกแล้วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31733
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31733

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอขอบพระคุณพี่ลองที่ยอมให้ผมสมัครสมาชิก และ น้องเมย์ สำหรับคำแนะนำเรื่องการเข้าweb เพราะผม ฟาย...จริงๆ...เรื่องคอมฯ:sweat: :sweat: :sweat:

ยินดีต้อนรับ
มีเลขแล้วอย่าลืมแวะเวียนมาทักทายเพื่อน ๆ ในเว็บบ่อย ๆ
อ้อ ที่สำคัญ อยากมีเพื่อนเยอะ ๆ ต้องเปิดตัวเองด้วยนะคั๊บ
มามิตติ้งบ่อย ๆ แล้วจะมีเพื่อนเยอะเอง
ขอให้มีความสุขกับเซฟไทยนะคั๊บ

คนข้างบนวันนี้ตอบมีสาระดีวุ้ย งั่นหนูก็ขอตอบเหมือนคนข้างบนด้วยแหละกัน...

ขอเสริมนิหน่อย..
ถ้าไง..ก็เชิญแวะเข้าไปพูดคุยกันได้นะ ในบอร์ด เซฟ-รังสิตค่ะ คริคริ :sweet_kiss:

ขอบคุณครับ ตั้งใจว่าจะไปมิตติ้งบ่อยๆ อยากเปิดตัวเหมือนกัน แต่พอเปิดเป๋าตังค์...แล้ว...!!!!!!!

คนข้างบนวันนี้ตอบมีสาระดีวุ้ย งั่นหนูก็ขอตอบเหมือนคนข้างบนด้วยแหละกัน...

ถ้าไง..ก็เชิญแวะเข้าไปพูดคุยกันได้นะ ในบอร์ด เซฟ-รังสิตค่ะ คริคริ :sweet_kiss:
ไรฟร่ะ มีสาระก้อไม่ได้
ฮ่วยยยย
:sure: :sure: :sure:

โอม ถูกระจก ทำไมอ่ะ

ขอบคุณครับ ตั้งใจว่าจะไปมิตติ้งบ่อยๆ อยากเปิดตัวเหมือนกัน แต่พอเปิดเป๋าตังค์...แล้ว...!!!!!!!
ยินดีด้วยนะคับน้า... :smile:

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ :byebye:
ว่าแต่ชื่ออารายอ่าแล้ว
อยู่แถวไหนเหรอครับ หุหุ:rolleyes:

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-Thailand ครับ แล้วผ่านมาทางนนท์เมื่อไหร่แวะหาทักทายหรือร่ำสุราเพื่อสัมพันธภาพที่ดีกันบ้างนะครับ (เพราะสังเกตุบุคลิกเหมือนน้าอ๊อดสงสัยดื่มหนักไม่เบาเช่นกัน)

จะกลายเป็ฯ ชมรม คนขี้เมาแระ 555 แต่ ผมไม่ดื่ม อิอิ

ยินดีต้อนรับครับผม สั้น ๆ แต่ได้ใจความ แหะ ๆ

ชื่อ ตี๋ ครับ อยู่แถวบางบอน(ขอขอบคุณ พี่ลองมากครับสำหรับคำชม แล้วผ่านไปจะแวะหาครับ) ปล.ผมดื่มไม่หนักครับเพราะผมยกทีละแก้ว:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

งี้ต้องรับน้อง ใช่ป่ะลุงเป้แดง .5555

ชื่อ ตี๋ ครับ อยู่แถวบางบอน(ขอขอบคุณ พี่ลองมากครับสำหรับคำชม แล้วผ่านไปจะแวะหาครับ) ปล.ผมดื่มไม่หนักครับเพราะผมยกทีละแก้ว:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:
ไม่ใช่ปัญหา เดี๋ยวส่งไอเมย์ไปติวให้

แวะเวียนไปแถวนั้นบ่อยเหมือนกันค่ะ:biggrin:

ยินดีต้อนรับสู่ Cef - Thai ค่ะ :smile:

ไปถึง733 แหล่ะ

แวะเวียนไปแถวนั้นบ่อยเหมือนกันค่ะ:biggrin:

ยินดีต้อนรับสู่ Cef - Thai ค่ะ :smile:
มาทำไรบ่อยๆ ไม่เคยเห็นขับรถผ่านหน้าเลย:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม