รบกวนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ august 24
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

august 24

Register
เข้าร่วม
30 ธ.ค. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอยากทราบราคาเปลี่ยนช่วงล่างskylineแบบจบจบเลยอยู่ที่เท่าไหล่ครับจะได้หาเงินถูกขอบคุณครับ:coolly-0033:

แพหลัง R32 ราคาประมาณ 8000-12000 ครับแล้วแต่หาได้

เบรกหน้าอีก 4000-4500

ถ้าเป็นล้อเดิมก็ต้องเปลี่ยนล้อคับ ..
แต่ถ้าเป็นล้อแม๊ก ก็ต้องหลบเบรคด้วย ถ้าไม่หลบก็ต้องเปลี่ยนล้อด้วยคับ .. ^O^

เอาแบบจบๆเลย หน้าหลัง น้ำมันเบรค ค่าแรง ไม่เกิน 17000 มั้งจ้า

เอาแบบจบๆเลย หน้าหลัง น้ำมันเบรค ค่าแรง ไม่เกิน 17000 มั้งจ้า

ประมาณนั้น และยังมีค่าเจาะดุมหน้าอีกเล็กน้อย ทั้งนี้ ไม่รวมล้อที่ต้องหามาใส่ต่างหาก

ผมอยากทราบราคาเปลี่ยนช่วงล่างskylineแบบจบจบเลยอยู่ที่เท่าไหล่ครับจะได้หาเงินถูกขอบคุณครับ:coolly-0033:

ต้องถามก่อนว่าอยากเปลี่ยนเพราะอะไร

ช่วงล่างเดิมเสื่อม+เสีย

หรือ
อยากเปลี่ยนเพราะอยากได้เบรกด้วย

หรือว่าทั้งสองอย่าง

เอาแบบถูกเงินสุด(ถ้าล้อเป็น4รูน๊อต)หาแพและเบรคมาเปลี่ยนแบบครบๆก็มี13,000+ค่ายกใส่ 1,500 +ค่าเจาะรูที่จานเบรค 500 +ค่าสเปเซอร์รองกันติดเบรค(แต่ล้อเดิมต้องขอบ16ขึ้นไปนะครับ) 4รู114.3ออก4รู114.3 1,500.- ก็จะได้ช่างล่างใหม่ใส่กับล้อเดิมได้ เผื่องบของจุกจิก อีด 1,000.-

แต่ถ้าล้อเดิมเป็นล้อโรงงานติดรถมาก็ต้องหาล้อใหม่ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกๆคนที่แนะนำครับ ของเก่ามันแย่แล้วก็อยากได้เบรกด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม