• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย 200 sx ถูกๆซักคัน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ superball
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

superball

Register
เข้าร่วม
25 พ.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถปี34
ล้อ 18 หน้า 8 หลัง 9
โบ hks
ช่วงล่างสกาย คับ 500,000 บาท คับ รถไม่จดไม่สวม ไม่ต่อแล้วนะคับ ถูกมากแล้ว
ไม่ได้บอกผ่าน หุหุ
สนใจติดต่อ บอล 0816607171:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

69.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 428
แก้ไขล่าสุด:

ดูเหมือนจะขาด ? ไปนะ ........................................... อ๋อ ราคา

บอล อุบล หรือเปล่าเนี้ย..ราคาดีมันน่านัก.:coolly-0009:.ถ้ามิใช่ขออภัยด้วยคร๋าฟ

200SX มีปี91ด้วยหรือครับ 200SXมันเริ่มตั้งแต่ปี92นี่ครับ งง...

คันนี้ที่ชนมารึป่าวบอล........ซ่อมแล้วเนียนดีนะ

คันนี้ที่ชนมารึป่าวบอล........ซ่อมแล้วเนียนดีนะ

รถอยู่ อุบลไม่ได้มีคันเดียวเน้อพี่อาม!!!
ไม่ได้ชนคร้าบพี่ พูดซะเสียเลยพี่อาม
คันใหม่คับของรุ่นน้องบอล

มีรูปอีกไหมครับ ๆ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

200SX มีปี91ด้วยหรือครับ 200SXมันเริ่มตั้งแต่ปี92นี่ครับ งง...
ไม่ทราบเหมือนกัน คับ ว่า เริ่มผลิตปีไหน
แต่ ทะเบียน จดปี34 คับ

อืมมันน่านัก.........อดใจมะด้ายจาทามงัยเนี่ย.....:coolly-0025::coolly-0025:

ว่าจะขายอยู่เหมือนกัน อัฟไปก่อนนะครับ สวยๆๆๆ:coolly-0023:

รถอยู่ อุบลไม่ได้มีคันเดียวเน้อพี่อาม!!!
ไม่ได้ชนคร้าบพี่ พูดซะเสียเลยพี่อาม
คันใหม่คับของรุ่นน้องบอล

แหม ไม่รับมุกเลย :coolly-0029::coolly-0029:
อำเล่นๆทำเปนตุ๊กแกไปได้

คนซื้อเค้ามีวิจารณญาณอยู่แล้วล่ะน่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ยังอยู่นะคับ ตอนนี้ เป็น สีเหลื่องไปล่ะ อิอิ

ราคาไม่แรงนะ สวยด้วย

ไม่ทราบเหมือนกัน คับ ว่า เริ่มผลิตปีไหน
แต่ ทะเบียน จดปี34 คับ

เริ่มผลิตปีแรกที่ญี่ปุ่นปี 88 คับเริ่มขายบ้านเราปีแรก 91 :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม