ใครพอจะมีรูปหางหลังบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TRUE31

Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หางอันเล็กอะครับที่ติดตรงฝากระโปรงหลังนิดเดียวนะครับ:redface: ใครมีรูปช่วยลงหน่อยครับหรือไม่ใครพอจะรู้ร้านไหนทำบอกด้วยครับ:burn: ชอบคุณมากครับ:byebye:

:spiderman:อย่าใส่เลย.........ไม่สวยหรอก:verwirrt:
:sure:เป็นเพียง...........ความคิดของป๋ม:biggrin:

ถ้าเป็นตัวเดียวกะที่ผมคิดนะ
เห็นเพื่อนใส่อยู่มันเป็นยาง
ทรงหางปลามี3ขนาด
ราคาแล้วแต่ความยาวและขนาด
ติดแนบกับฝาท้ายใช้กาว2หน้าติด
ร้านขายของแต่งรถทั่วไปมีขาย
ตั้ง700-1200ตามขนาดอะคับ

ตูดเป็ด 33 รึป่าวครับ............

ถ้าเป็นตัวเดียวกะที่ผมคิดนะ
เห็นเพื่อนใส่อยู่มันเป็นยาง
ทรงหางปลามี3ขนาด
ราคาแล้วแต่ความยาวและขนาด
ติดแนบกับฝาท้ายใช้กาว2หน้าติด
ร้านขายของแต่งรถทั่วไปมีขาย
ตั้ง700-1200ตามขนาดอะคับ
มีรูปไหมครับ เพื่อจะใช่:biggrin:

ของผมมัน R32 Gtr อ่ะคับ..

ไม่ใช่ครับ ทรงมันเล็กมากเลยครับ เรียบๆเข้ามุมฝากระโปรงหลังพอดี:redface:

ถ้าเป็นส่วนมากที่เห็นใส่กันบ่อยๆ มันจะคู่กับหาง R32 GTR อ่ะครับ แต่ว่าตัวนี้มันจะไม่ยืดดดดไปสุดถึงขอบพอดีนะจะเหลือระยะห่างจากขอบประมาณ 2 นิ้วได้

รูปไม่มีอ่ะ เหอๆๆ :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ถ้าเป็นส่วนมากที่เห็นใส่กันบ่อยๆ มันจะคู่กับหาง R32 GTR อ่ะครับ แต่ว่าตัวนี้มันจะไม่ยืดดดดไปสุดถึงขอบพอดีนะจะเหลือระยะห่างจากขอบประมาณ 2 นิ้วได้

รูปไม่มีอ่ะ เหอๆๆ :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:
กรรม:brick: ถ้าใครมีรูปช่วยลงให้หน่อยครับ :burn:

เคยเห็นไอหนุ่ม ดอนมันก็อปอยู่แว็บ ๆ นี่หว่า

ไม่รู้อะ อิอิ

ไม่มีใครมีรูปเลยหรอครับ:cry:
หรือใครจะรู้ว่าซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ:burn:
ชอบคุณคราบบบบ:byebye:

เคยเห็นนะครับ เดี๋ยวถามน้องให้แล้วกัน ว่ายังทำอยู่หรือป่าว

เคยเห็นนะครับ เดี๋ยวถามน้องให้แล้วกัน ว่ายังทำอยู่หรือป่าว
ขอบคุณครับ:burn: สาธุขอให้ใช่อย่างที่ต้องการ:biggrin:

เดี๋ยวให้น้องมาโพสรูปให้นะคับ

รอรูปอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

รอแปบนะคับ..เดี๋ยวตามน้องมาโพสให้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม