ขออนุญาตพื้นที่ตามหาแพท้าย R32GTS แบบครบชุด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311148
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311148

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอสภาพดีใช้ยาวๆ เบรคหน้า-หลัง ครบชุดครับพี่ๆ :coolly-0033:
กทม. - ปริมณฑล ไปรับของเองครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0033:

มีคับ มีดิสหน้า+หลัง+เฟืองท้ายยกแพท้าย SKYLINE 32ราคา 14000-

มีเข้ามาแล้ว แต่เป็นของ Skyline R33GTS อ่ะน้อง สภาพสวยๆ บูชท์ยางน้ำมันแน่นๆ ไม่ร้าวหรือฉีกขาดครบชุดพร้อมเบรคหน้าหลังยกใส่ A31 ได้เลย แต่รูแพท้ายอาจเยื้องกับสลักนิดหน่อย ถ้าใส่ปะกับแพท้ายเพื่อประคองการให้ตัวของบูชท์จะไม่มีปัญหาเรื่องบูชท์ยางฉีกขาด ซ้ำข้อดีคือฐานล้อจะกว้างขึ้นช่วยในเรื่องการทรงตัวที่ดีขึ้นด้วย กับน้องปาล์มจัดให้เลยแค่ 14,000.-เท่านั้นครับ

ขอสภาพดีใช้ยาวๆ เบรคหน้า-หลัง ครบชุดครับพี่ๆ :coolly-0033:
กทม. - ปริมณฑล ไปรับของเองครับ

เบื่อน้องมีนาแล้วรึไง อัพๆไป

เบื่อน้องมีนาแล้วรึไง อัพๆไป

วันนี้ลงของเจอแพท้าย Skyline R32GTS ครบชุดเบรคหน้าหลังตามที่ต้องการอยู่พอดี จัดให้น้องปาล์มได้ที่ 13,500.- ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม