>> ขอความเห็น RG-II Vs CE28 <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311314
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311314

f A i R __ CefprAkrAn
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 มิถุนายน 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน

รบกวน ขอความเห็นหน่อยคับ ใจชอบ RG-II แต่ CE28 ก็สวยโดนใจ ขอคะแนนโหวตหน่อยๆ คับ ว่า ไอ้เน่าคันนี้ ใส่ อะไรดีคับ:coolly-0023:

ชอบแบบไหน เลือกแบบนั้น สวยทั้งสองแบบครับ ที่สำคัญเล่นของแท้เท่านั้นครับ

ถ้ามองเรื่อง permanance ล้อ ce28 เหนือกว่า เพราะเป็นล้อ Forge
แต่ถ้ามองเรื่องความสวยงาม แล้วแต่ชอบคับ

แท้ เลยคง เอื้อม ไม่ถึงแล้วตอนนี้ แค่กว่าจะปั้นได้ขนาดนี้ 1อาทิตผมหมดไปจะเป็นแสน แหล่ว:coolly-0007:

ตอนนี้ใส่ CE28 RoTa อะครับ แต่ใจก็อยากได้ RG-2 รุ้สึกว่ามันสวยดี แต่Ce28ก็สวยเท่:coolly-0017: ตัดสินใจไม่ถูกเลย แถม มีคนเอา RG-2 มาขอแลกสะด้วย คิดไม่ออกเลย :coolly-0023:

CE28 คับงามโคตร สวยก่าเยอะคับ แต่ผมชอบก้านน้อยๆ พวกอาจี ก็สวย แต่ใจอยากได้ CE28 มีออฟ สวยๆดี

ใจเดียวกันเลย ผมก็ว่ามันสวยเท่ กว่า RG นะ แต่ชอบ ก้านน้อยๆ อ่า:coolly-0018:

ce 28 แนะนำ ครับ งาน CG 400 เนียน มั๊ก วงล่ะ5500-6000

https://www.facebook.com/media/set/?set=a.301533456576402.76263.100001592494467&type=3

นี่ครับ! ลองดูในเฟสเลย สำหรับงบน้อย น่ะครับ

ตอนนี้ก็ Ce28 อยุ่คับ:coolly-0015: แต่เป็นงาน Rota หน้า8.5 Off25 หลัง10 Off30 ผมก็ว่ามันเท่ดี แต่ชอบก้านน้อยๆ :coolly-0029: อืมหนักๆ ไว้วันไหน ไปนั่งร้านแม็กแล้ว จิ้มเลยดีกว่า:coolly-0028:

ขอบคุณทุกความเห็นคับ:coolly-0005:

อย่างไรแนะนำ ณ ตอนนี้หมดตรูดไประดับหนึ่งแล้ว ก็ใช้ล้อเดิมที่ใส่อยู่ไปก่อน แล้วกัดฟันเก็บตังค์ต่อไปเพื่อสอยของแท้เลย จะได้หมดตรูดเยอะเข้าไปอีก ..555 ล้อเล่นเน๊อะ.สุดท้ายเบื่อเมื่อไหร่ก็ขายล้อได้ในราคาที่ไม่ขาดทุนหรืออาจเสมอตัวไม่เข้าเนื้อด้วยเพื่อไปซื้อล้อชุดใหม่ที่อยากครับ และล้อที่อยากจะได้ต้องหาซื้อล้อที่ชาวบ้านเค๊าเล่นหากัน

เชื่อโผม เพราะโผมหมดตรูดกับ Cefiro มาเยอะกว่าคุณแน่!

แก้ไขล่าสุด:
ใส่ของแท้เลยครับ ไม่ว่าลายไหนก็หล่อ:coolly-0026:

ผมก็เชื่อคับ ว่า รุ่นพี่ๆ คง หมด ตู๊ดดด มาเยอะกว่าผม มาก:coolly-0028: ขนาดผมเพิ่งใช้ยังขนาดนี้ พวกรุ่นพี่ๆ คงไปไหนกันละ :coolly-0037:

ตอนนี้ก็ว่าจะพักโครงการ ล้อไว้ก่อนคับ เก็บตังก่อนดีกว่า เอาไว้ลงทีเดียวเลย

อย่างไรแนะนำ ณ ตอนนี้หมดตรูดไประดับหนึ่งแล้ว ก็ใช้ล้อเดิมที่ใส่อยู่ไปก่อน แล้วกัดฟันเก็บตังค์ต่อไปเพื่อสอยของแท้เลย จะได้หมดตรูดเยอะเข้าไปอีก ..555 ล้อเล่นเน๊อะ.สุดท้ายเบื่อเมื่อไหร่ก็ขายล้อได้ในราคาที่ไม่ขาดทุนหรืออาจเสมอตัวไม่เข้าเนื้อด้วยเพื่อไปซื้อล้อชุดใหม่ที่อยากครับ และล้อที่อยากจะได้ต้องหาซื้อล้อที่ชาวบ้านเค๊าเล่นหากัน

เชื่อโผม เพราะโผมหมดตรูดกับ Cefiro มาเยอะกว่าคุณแน่!

เห็นด้วยกับป๋าจ้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม