ขอรบกวนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้วางเครื่องใหม่เรียบร้อยแล้วเลยมีปัญหาอยากจะถามความเห็นหน่อยครับ
1.วางเครื่อง2jz gte เกียautoมาแต่จะใสอินเตอร์ของ1jใบดำไปก่อนชั่วคราว
จะมีปัญหาอะไรไหมครับพอดีงบหมดไปกับช่วงล่างอะครับจะใช้ไปก่อนอะครับ
2.2j boตอนนี้เสียงท่อมันดังมากอะครับเมียบ่นอยากให้มันเงียบๆอะครับตอน
นี้มองท่อ hks superdragerอยู่อะครับถ้าใส่มันจะเงียบกว่าปลายhyperมั๊ยครับ
3.เคยได้ยินa31บางคันเวลายกคันเร่งเสียงโบออฟมันจะดังแบบยังไงนะบอกไม่ถูก
ดังแบบรัวๆแต่ว่าเสียงมันจะดังโหดกว่าอะครับเขาทำกันยังไงครับหรือว่าต้องขึ้นโบเดี่ยว
ครับ

ตอนนี้วางเครื่องใหม่เรียบร้อยแล้วเลยมีปัญหาอยากจะถามความเห็นหน่อยครับ
1.วางเครื่อง2jz gte เกียautoมาแต่จะใสอินเตอร์ของ1jใบดำไปก่อนชั่วคราว
จะมีปัญหาอะไรไหมครับพอดีงบหมดไปกับช่วงล่างอะครับจะใช้ไปก่อนอะครับ
2.2j boตอนนี้เสียงท่อมันดังมากอะครับเมียบ่นอยากให้มันเงียบๆอะครับตอน
นี้มองท่อ hks superdragerอยู่อะครับถ้าใส่มันจะเงียบกว่าปลายhyperมั๊ยครับ
3.เคยได้ยินa31บางคันเวลายกคันเร่งเสียงโบออฟมันจะดังแบบยังไงนะบอกไม่ถูก
ดังแบบรัวๆแต่ว่าเสียงมันจะดังโหดกว่าอะครับเขาทำกันยังไงครับหรือว่าต้องขึ้นโบเดี่ยว
ครับ
1. ถ้ามีตังค์ก้อกัดฟันใส่อินเตอร์ดี ๆ ไปดีกว่าครับ ทำครั้งเดียว ไหนจะค่าอินเตอร์ ไหนจะค่าท่ออีก

2. ใส่พักกลางไปซัก 2 ใบ ก้อน่าจะเงียบลงได้นะ แต่เลือกที่ไส้ใหญ่ ๆ หน่อย จะได้ไม่อั้น

3. เสียงรัว ๆ เหรอ อืม นึกไม่ออกว่าตัวไหน มันคายหน้าใบหรือป่าว มันเลยรัวแบบนั้นอ่ะ

1.ผมก็ใส่อยู่ครับ ใส่มานานแล้วด้วย ไม่มีปัญหาอะไร ปัจจุบันก็ยังใส่อยู่ครับ
2.รถผมไม่ดังนะ ใส่พักกลางใส้ย้อนทรงรีไม่ใหญ่มาก พักปลายใส้ตรงไฮเปอร์ แต่ผมไม่ได้ถอด sequential turbo ออกนะครับ เทอร์โบยังบูสทีละลูกอยู่ เคยเปิดวาวล์ตัวนี้จนสุดเสียงดังขึ้นเยอะครับ
3.เสียงเหมือนออกใบหน้า ชอบเหมือนกันครับ แนะนำใส่โบออฟซิ่งแล้วปรับสปริงแข็งหน่อยครับ

ผมใส่ตัวนี้ ถ้าตั้งอ่อนจะเหมือนสวนหน้าใบ ประมาณ แฟ็ดๆๆๆๆตั้งแข็งจะคายดังๆทีเดียว

ไฟล์แนบ

42.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
แก้ไขล่าสุด:
1.กดฟันไปเลย จะได้เสียครั้งเดียว อย่างท่านบนว่าครับ ตัวผมเองก็ใส่ ทรงเจอยู่เหมือนกันครับ

2.ผมแนวเงียบเลย ดังนิดเดียวจิงๆ พักกลางเปนแบบเยื้อง3นิ่ว ปลายเปนที่พักตรง ไฮเปอร์

3.ผมโบออฟแบบปรับแขงอ่อนได้ครับ ชอบแบบไหนปรับเอาเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม