ขอคอมเมนท์หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ a311012
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

a311012

The First Of Engineer
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะเอาโช็ค เทอินเข้าซ่อม ระหว่างพี่วิน กับต้องรามอินทรา ร้านไหน
ซ่อมดีกว่ากัน ทั้งคุณภาพและราคา:coolly-0033:ขอบคุณครับ

จะเอาโช็ค เทอินเข้าซ่อม ระหว่างพี่วิน กับต้องรามอินทรา ร้านไหน
ซ่อมดีกว่ากัน ทั้งคุณภาพและราคา:coolly-0033:ขอบคุณครับ

เคยทำแต่พี่วิน ตอนนี้ต้นละ 1,400 ตอนนี้ คือคู่ละ 2,800 คุณภาพที่ใช้มาก็ถือว่าดีเลย อายุการใช้งานอยู่ได้ 2 ปี สบายๆ

โอ้ ผมลงผิดหน้าหรือครับ ขอโทษคณะทำงานด้วยครับ นานๆจะตั้งกระทู้ที

พี่วิน อีกคน แต่ต้องทำใจเรื้่องโทรศัพท์หน่อย

พี่วิน อีกคน แต่ต้องทำใจเรื้่องโทรศัพท์หน่อย

เรื่องโทรศัพย์ไม่มีปัญหาครับ เน้นโทรบ่อยๆเอา เคสของ590หนักกว่าเยอะครับ:coolly-0046:

ผมโทรไปแกก็รับตลอดนะพี่ ยกเว้นว่าแกจะมีวิ่งออกกำลังตอนเย็นๆ ช่วงราวๆ 5โมง-1ทุ่มไม่แน่ใจอ่ะครับ

เคยทำแต่พี่วิน ตอนนี้ต้นละ 1,400 ตอนนี้ คือคู่ละ 2,800 คุณภาพที่ใช้มาก็ถือว่าดีเลย อายุการใช้งานอยู่ได้ 2 ปี สบายๆ
กรูอยู่ได้ 4-5 เดือนเองอ่ะ

แล้วถ้าซ่อมกับศูนย์ TEIN อ่ะครับ
เห็นเขาบอกว่าซ่อมต้นละ 2500 เปลี่ยนน้ำมัน ซีล เติมแก็ส รับประกัน 1 ปี
ตอนนี้รถผมโชคมีซึมๆว่าจะไปลองใช้บริการดูอ่ะครับ
มีใครเคยไปซ่อมบ้างไหมครับ ดีไหมครับพี่

เพิ่งส่ง TEIN ของ JAZZ ไปทำมาครับ โอเวอร์ฮอน 2 ต้น ครับ มีเปลี่ยนแกน 1 ต้น ทำไป 3พัน ก่า ๆ ถ้าไม่เปลี่ยนแกน ต้นละ 1,300 ครับ

เพิ่งส่ง TEIN ของ JAZZ ไปทำมาครับ โอเวอร์ฮอน 2 ต้น ครับ มีเปลี่ยนแกน 1 ต้น ทำไป 3พัน ก่า ๆ ถ้าไม่เปลี่ยนแกน ต้นละ 1,300 ครับ

2 วันเสร็จเรียบร้อย เครดิตน้องต๋อง เน๊อะ

ขอบคุณทุกคอมเมนท์ครับ สรุปว่าจะจบที่tein masterครับ ได้รับคอมเมนท์นอกรอบมา เลยไม่อยากเสี่ยง

โฮกทม.ซ่อมแพงจัง
ผมโชคหลังรั่ว
มาโคราชถามเบียรโคราชพาไปทำ
คู่นึง1800นะ
สร้างแกนไหม่เปลี่ยนซินโชคกับอัดน้ำมันแก๊ส
หรื่อราคาผมพิเศษ แต่ก็ใช้มา2-3ปีละ
ไม่รั่วนะ ทั่งอักเครื่องเสียง ทั้งถังแก๊ส

โฮกทม.ซ่อมแพงจัง
ผมโชคหลังรั่ว
มาโคราชถามเบียรโคราชพาไปทำ
คู่นึง1800นะ
สร้างแกนไหม่เปลี่ยนซินโชคกับอัดน้ำมันแก๊ส
หรื่อราคาผมพิเศษ แต่ก็ใช้มา2-3ปีละ
ไม่รั่วนะ ทั่งอักเครื่องเสียง ทั้งถังแก๊ส

ร้านอยู่ที่ไหนอะครับ ถ้าไม่ไกลจาก กทม.ก็น่าลองดูครับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม