• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขายยาง TOYO TIRES R1R 235/45-17

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ weraza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

weraza

Register
เข้าร่วม
3 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายยาง TOYO TIRES R1R 235/45-17 ปี2109 made in japan 2เส้น 6,000
สภาพสวยมาก เพิ่งใส่ได้ 3 เดือน เป็นยางซื้อใหม่นะครับไม่ได้เป็น%จากญี่ปุ่น แค่ตอนซื้อมันมีใหม่สุดก็ปี09ครับ
ยังใส่อยู่ในรถผมเองครับ ไม่มีร้าว ไม่มีบวม สวยมาก ชุดนี้ดีกว่าซื้อ%จากญี่ปุ่นครับ ลองนั่งก่อนได้ จะเขยิบไป255/40-17 ครับ
086-8454989 ดุลย์ครับ

แก้ไขล่าสุด:

มีปะ กับ กินในหรือเปล่าคับ พอดีอยากเอาไปใส่ล้อหน้า สุดได้เท่าไหร่ ตอบทาง pm ก็ได้คับ

ไม่กินใน มีปะ1เส้นครับ ราคาโทรคุยกันครับ ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ

ไม่กินใน มีปะ1เส้นครับ ราคาโทรคุยกันครับ ทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ครับ
มีปะ 1 เส้นกี่แผลคับ ไส่กะล้อกว้างกี่นิ้วมาคับ แล้วไช้ต่อไปจะเปนไรไหมกลัวแตกอีก

มีปะ 1 เส้นกี่แผลคับ ไส่กะล้อกว้างกี่นิ้วมาคับ แล้วไช้ต่อไปจะเปนไรไหมกลัวแตกอีก
มีปะ1แผลครับ ไม่ต้องกลัวครับมันรั่วครับไม่ได้แตก ใช้ไปเลยครับได้อีกยาวๆหล่อๆเลยครับ ใส่ล้อ9นิ้วมาครับผม ยังไงโทรคุยกันครับ
ผมจะถอดไปใส่255/40-17ครับ ยางไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ

มีปะ1แผลครับ ไม่ต้องกลัวครับมันรั่วครับไม่ได้แตก ใช้ไปเลยครับได้อีกยาวๆหล่อๆเลยครับ ใส่ล้อ9นิ้วมาครับผม ยังไงโทรคุยกันครับ
ผมจะถอดไปใส่255/40-17ครับ ยางไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ

ราคาลดได้เท่าไรลองนั่งก่อนได้ไหม กลัวซื้อไปแล้วรั่วอีกต้องเติมลมกันบ่อยๆ

ราคาลดได้เท่าไรลองนั่งก่อนได้ไหม กลัวซื้อไปแล้วรั่วอีกต้องเติมลมกันบ่อยๆ
มาลองนั่งได้ครับผม ไม่มีรั่วแน่นอนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม