แอร์ เวลาตัดแล้วตัดเลย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอเย็นแล้วตัดครับ แต่มันไม่กลับมาเลยครับ ควรเช๊คที่ไหนครับ

เทอร์โมเสียหรือเปล่า ผมเคยเป็นเปลี่ยนเทอร์โมแบบหมุ่นแยกหายสนิทหรือหาตรงรุ่นใส่ก็ได้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เทอร์โมเสียหรือเปล่า ผมเคยเป็นเปลี่ยนเทอร์โมแบบหมุ่นแยกหายสนิทหรือหาตรงรุ่นใส่ก็ได้ครับ
หมายถึงตัวเทอร์โมใช่ไหมครับ ไม่เกี่ยวกับ แผงสวิทแอร์ใช่ไหม

ใช่คับ เทอร์โมที่อยู่ที่แถวๆตู่้แอร์ ลองเช็คดูคับ

ของผมเคยเป็น รีเลย์แอร์เสีย แอร์ติดบ้าง ไม่ติดบ้าง บางทีขับๆไปแอร์ตัดแล้วก็ไม่ต่อเลยก็มี พอเปลี่ยนแล้วก็หาย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม