เปลี่ยนเฟืองท้าย 4.3มาแล้วเครื่องฟรีทิ้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ zoomllsj
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

zoomllsj

Register
เข้าร่วม
10 มิถุนายน 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถมีอาการแปลกๆ หลังจากที่แลกเฟืองท้ายกับพี่จ๊อบ ของผมตอนแรกเป็น 4.1ไปแลกเป็น 4.3 พอใส่เส็จ เวลาคิกดาว รอบสูงๆ เครื่องฟรีทิ้ง เหมือนเราเข้าเกียร์ว่าง แล้วเบิ้ล คือล้อไม่ไปแต่ เครื่องฟรีทิ้ง ต้องยกคันเร่งแล้วปล่อยรอบต่ำถึง จะค่อยๆขับได้ปกติ,,นี่ึึุคืออาการรถผม ส่วนรถพี่จ๊อบ เอา 4.1ไปใส่ ก็เป็นแบบผม จังหวะึิึคิกดาวแล้วเป็นเหมือนกันทุกอย่าง อยากทราบว่ามันเป็นที่อะไร แค่แลกเฟืองท้ายกัน อาการรถเปลี่ยนเลย ของผม เฟืองท้ายเต๊ดสกาย 5แฉก เหมือนกัน :coolly-0033:

งี้แหละครับ รถแรงเกิ๊น 5555

เครื่องอะไรครับ MT AT