อยากถามพวกพี่ๆว่ามีใครเคยใช้เบาะก๊อป งานไทย บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311308
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311308

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
11 มีนาคม 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่า มันจะโอเคไหมครับ และมันจะปลอดภัยกับการขับขี่ไหมครับ
ไม่ได้ขับแรงมากครับ

พอดีไปเจอ ตัวในรูปมา สวยดี คู่ละ9500 พี่ๆคิดว่าโอเคไหมครับ
กำลังตัดสินใจ อยู่ รบกวนด้วยครับ
หรือใครมีอะไรแนะนำดีๆ บอกทีครับ
ผิดบอดหรือป่าวผิดย้ายให้ด้วยนะครับ

ไฟล์แนบ

40.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
แก้ไขล่าสุด:

ถ้าก๊อบราคานี้เลือก หัวตาข่าย เบาะอิม หรือ 32 ดีกว่าครับ
ไม่ได้ดูถูกของไทยนะครับ แต่นั่งแล้วความรู้สึกมันต่างกันครับ

ราคานี้ แพงไปคับ กับงานไทยของใหม่ ความแข็งแรงไม่ดีเลยคับโคลงเหล็กธรรมดา

ราคานี้เล่น งานไต้หวันaaa+ ดีกว่า
เหมือนแท้ทุกอย่าง

ใสเบาะก๊อปมาสองปีกว่า
ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น recaro sr4 เเท้

บอกกะตัวเองว่ารู้งี้กุเปลี่ยนนานเเหละ นั่งคนละฟิว

ของเเท้ยังไงก็ดีกว่าวันยังค่ำครับ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม