ขอขอบคุณป๋าโจ้009เรื่องสปอนเซอร์วิริยะคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31455
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31455

ปุ้ม ณ ทองหล่อ.cef71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องด้วยกลุ่ม71ใด้ทำการจัดมิตติ๊งซึ่งยังคงขาดประสบการณ์แต่ใด้การสนับสนุนจากผู้ใหญ่หลายๆท่านหนึ่งในนั้นก็ป้าโจ้009ที่ขอสปอนเซอร์จากทางวิริยะซึ่งเป็นกำลังใจให้น้องๆใด้ทำงานกันคับทางกลุ่ม71ทุกคนจึงขอบคุณมานะที่นี้คับ:burn:

เนื่องด้วยกลุ่ม71ใด้ทำการจัดมิตติ๊งซึ่งยังคงขาดประสบการณ์แต่ใด้การสนับสนุนจากผู้ใหญ่หลายๆท่านหนึ่งในนั้นก็ป้าโจ้009ที่ขอสปอนเซอร์จากทางวิริยะซึ่งเป็นกำลังใจให้น้องๆใด้ทำงานกันคับทางกลุ่ม71ทุกคนจึงขอบคุณมานะที่นี้คับ:burn:
ขอบใจด้วยเช่นกัน

ของรางวัลเต็มรถเลย หนัก......

ขอบคุณครับ.......

:redface: ม๊ะมีปังหาเว้ย...เต็มที่ เรามันลงเรือลำเดียวกันแล้วนี่หว่า
ยังไงก็ไปกระตุ้น กระแสทาง ทีด้า เทียน่า ซันนี่ เอ็นเอ๊กซ์ คูเป้
กันด้วยนาโว๊ยยย....
เด๋วเจ้าท็อด..ทีด้า จะจัดการเรื่องของกินที่เมืองกาญจน์
ให้กับพวกเราด้วย
ก็ขอขอบใจ มา ณ ที่นี้

นับถอยหลัง....

ขอบคุณคับ เจ๊โจ้ เดี๋ยวให้ล่อตูดไอโจ๊กทีนึง

ขอบคุณคับ เจ๊โจ้ เดี๋ยวให้ล่อตูดไอโจ๊กทีนึง

:sexy_girl: ขอบใจ..บอกให้มันเข้าห้องน้ำมาให้เรียบร้อย
อดอาหารซั๊กวันนึง.....:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม