ผุได้ที่แว้ววว..............

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31647
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31647

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้อยู่ว่างๆ ก็เลยลองเปิดแผลดู..(เอาเทปปิดใว้)โอ้โห...แผลมันลึกแล้วนี่หว่า...
เลยเอาภาพสยองมาให้ชม...ครับ..:cry: :cry: :cry:

ไฟล์แนบ

30 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 216
    25 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 211
    24.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 217
    38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 209

จรึ๋ยยยย..!!!.. น่ากัวจัง.. :sexy_girl:
..โอยยย...จาเปนโลมมมมมมมมมมมมม.........:wink: :biggrin:

อดีต ผม เคยเป็นมากกว่านี้ครับ....

ตัดออก เปิดประทุน

ของผมก็เริมปูดๆๆ แล้ว แต่เดียววันใหนว่างๆ จะแอบถ่ายรถพี่ออยกะพี่เบิ้ลมาให้ได้ดูกัน

อดีตอันขมขื่น.....

ของผมก็เริมปูดๆๆ แล้ว แต่เดียววันใหนว่างๆ จะแอบถ่ายรถพี่ออยกะพี่เบิ้ลมาให้ได้ดูกัน

เหอเหอเหอ................

จากสภาพที่ดูนะ ถ้ายังไม่มีตังตอนนี้ก้อทำเล่นไปก่อนได้เลยครับ มันส์ดีแล้วผมว่ามันอยู่ได้อีกนาน เพราะมันยังไม่ทะลุ :brick:
ขัดๆๆๆๆๆๆโป๊วๆๆๆขัดๆๆๆๆ แล้วพ่นสีกะป๋องปรื้ดดดดดด....เนียน:biggrin:

หุหุ...........ระวังมันจะเป็นมะเร็งนะ

เหอเหอเหอ................

จากสภาพที่ดูนะ ถ้ายังไม่มีตังตอนนี้ก้อทำเล่นไปก่อนได้เลยครับ มันส์ดีแล้วผมว่ามันอยู่ได้อีกนาน เพราะมันยังไม่ทะลุ :brick:
ขัดๆๆๆๆๆๆโป๊วๆๆๆขัดๆๆๆๆ แล้วพ่นสีกะป๋องปรื้ดดดดดด....เนียน:biggrin:
หุหุ...ตอนนี้กะลังเตรียมของแล้วน๊า....พู่กัน+สี เด๋วเพ้นท์ เป็น ดราก้อนบอลซะเรย 5555..

จิงคับเห็นด้วยอีกคน น้ำยากัดสนิม ขัด ๆ ถูๆ เท่าที่ขัดได้ แล้ว ก็ โป้วปิด ทา สี ผมว่าก็พออยุ่ได้นะคับ จนมีตังค์ทำมันั่นละคับ

เหมือนสิวแตกเลย ซี้ดดดดดดด

น่ากัวง่ะ ของผมมันก็เริ่มปูดๆ แร้วอ่า
:sweat: :sweat: :sweat:

ก็น่าจะดีใจนะคับ

นั่นแสดงให้เห็นว่ารถของเราเป็นเซฟแท้ๆ

ของผมก็ของแท้เหมือนกัน........ฮื่อ...

ก็น่าจะดีใจนะคับ

นั่นแสดงให้เห็นว่ารถของเราเป็นเซฟแท้ๆ

ของผมก็ของแท้เหมือนกัน........ฮื่อ...
แร้วมานมีเซฟเทียมๆ..เซฟไม่แท้ด้วยหรอ?!!!...:verwirrt:

:wink: :smile: :biggrin:

หุหุ...ตอนนี้กะลังเตรียมของแล้วน๊า....พู่กัน+สี เด๋วเพ้นท์ เป็น ดราก้อนบอลซะเรย 5555..
ช่วงนี้ดราก้อนบอลกำลังมาแรง ช่อง 3 ก็เอากับเค้าด้วยแล้ว

ตุ่มเล็กๆเท่าเม็ดสิวนี่รีบจัดการเลยครับ จะซ่อมเองก้อทำได้ง่าย หรือให้อู่ปะผุก้อว่าไป
อย่ารอให้มันบวมขึ้นจนเป็นภูเขาไฟนะ

มุงสังกะสีโลด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม