อยากเพิ่มสเตป พี่ๆแนะนำหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ toto2526
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

toto2526

Register
เข้าร่วม
4 มิถุนายน 2012
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมอยากเปลี่ยนเทอร์โบแต่ดูไว้ 3 อย่าง คือ
1. เอาโบเดิมไปเปลี่ยนใส้ใน
2. ใส่โบคู่ของ 2J
3. ใส่โบเดี่ยว(ของอะไรดี ก็ยังไม่รู้)
3 อย่างนี้อันไหนจบง่ายกว่ากันครับ รถผม 1เจโบคู่ ออโต้

เนื่องจาก เกียร์พังเพิ่งเปลี่ยนเสร็จเลยยังไม่อยากเอารถออกจากอู่
อยากหาของเล่นอื่นใส่เพิ่ม

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ :coolly-0033::coolly-0033:

เครื่องอะไรหล่ะคับ + งบประมาณเท่าไรพร้อมจบ ว่าไปคับ เด๋วคงมีคำตอบ

เครื่อง 1J โบคู่ งบไม่เกิน 3 หมื่นครับ
ส่วนรายละเอียด ช่วงล่าง เรคกูเรเตอร์ ปั้มติ๊กผมเปลี่ยนหมดแล้วครับ

เครื่อง 1J โบคู่ งบไม่เกิน 3 หมื่นครับ
ส่วนรายละเอียด ช่วงล่าง เรคกูเรเตอร์ ปั้มติ๊กผมเปลี่ยนหมดแล้วครับ
หางบอีกหน่อย เล่น 06 25G ครับ:coolly-0023:

หางบอีกหน่อย เล่น 06 25G ครับ:coolly-0023:

แล้วสเต็ปนี้ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ อีกอย่างผมทำงานอยู่ระยองขับรถไป-กลับกรุงเทพฯบ้าง
ไม่น่าจะมีปัญหาใช่มั้ยครับ (ยกเว้นปัญหาเรื่องซดน้ำมัน อิอิ):coolly-0041:

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ เก็บตังค์ต่อไป

แล้วสเต็ปนี้ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ อีกอย่างผมทำงานอยู่ระยองขับรถไป-กลับกรุงเทพฯบ้าง
ไม่น่าจะมีปัญหาใช่มั้ยครับ (ยกเว้นปัญหาเรื่องซดน้ำมัน อิอิ):coolly-0041:

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ เก็บตังค์ต่อไป
เทอร์โบ+เขาเทอร์โบ+เวสเกตแยก แล้วแต่ว่าจะหาของได้ราคาเท่าไหร่
วิ่งทางไกลสนุกแน่นอน รักแรงอย่าไปกลัวเปลืองน้ำมันครับ:coolly-0023:

T04E ครับกำลังดี ราคาไม่แรง
หรือ โบหมกก็ได้ครับ แคม2j หัวฉีด2j แค่นี้ก็มีเสียวแล้ว ตู่โคราช จูนไปล่าสุด 440 ม้า ปั้มติ๊กหมดก่อนไม่งั้นคงไปได้อีก โซฮอล95

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม