-->ต้องการกระจกประตูหลังด้านคนนั้งเดิม<--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการกระจกประตูหลังด้านคนนั้งเดิม ( หลังซ้าย )

ขอราคาพร้อมส่งมาที่สุราดนะครับ

ปล.ส่งแบบที่ไม่แตกนะครับ

รถเพื่อนแถวบ้านแตก

ท่านไดมีบ้างครับ

มีแต่ติดปัญหาที่ส่งไปสุราษฎร์นี่ล่ะ ค่ากระจก 250.-ก็พอ

มีแต่ติดปัญหาที่ส่งไปสุราษฎร์นี่ล่ะ ค่ากระจก 250.-ก็พอ

เรื่องส่งแหละครับ เรื่องใหญ่ ผมบอกเพื่อนผมแล้วว่าของไม่แพงหรอก แต่การส่งอะดิไม่มีใครกล้าส่งมาให้ เดี่ยวผมจะถามเค้าดูครับว่าเค้าจะเอายังไง ขอบคุณครับป๋าลอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม