rb20boปั้มติ๊กเสีย ใส่ติ๊กเจโบหรือของเดิมดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
rb20boปั้มติ๊กเสีย ใส่ติ๊กเจโบหรือของเดิมดี ของเดิมนี่ต้องเป็นของ 20 bo ด้วยไหมคับ หรือของเซฟิโร่เดิมๆก็ได้ เห็นช่างบอกว่าใส่ของเจโบดีกว่า ถูกกว่าและหาง่าย รถผมเดิมๆ ไม่ต้องเอาแรงมา อยากได้แค่ใช้งานปรกติคับ

ถ้าจะเปลี่ยนผมว่าของ RB26 รหัสที่ตัวปั๊ม A42 621 B70 ก็ได้ครับ
ดีด้วยหาง่าย ราคาไม่แพง เวลาซื้อก็ดูที่ตีนเป็ดปั๊มให้ขาวเข้าไว้ครับ
แล้วก็เช็คไฟที่ตัวรถที่วิ่งมาที่ตัวปั๊มติ๊กด้วยว่ามา 12 โวลท์หรือไม่ เดินลีเลย์
สายไฟปั๊มติ๊ก+เช็คปลั๊กไฟด้วยเลยเพื่อประสิทธิภาพในการทำงานที่เต็มที่ครับ

ขอผมเครื่ิองตัวเดียวกัน ตอนนี้
รถอยู่ที่อู่ผมใช้ของเจลูกใหญ่ดำ800ครับค่าใส่300

26 ที่เดียวจบกว่าครับเผื่ออนาคตขยับอะไรเพิ่มจะได้ไม่ต้องมาเสียเงินเปลี่ยนอีก

26 อีกเสียงครับ แรงดีไม่มีตก ทนทานนานปี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม