เกียร์ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311261
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311261

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เกียร์เปลี่ยนช้าครับ ต้องลากรอบสูง เปลี่ยนแล้วกระชากครับ เกิดจาสาเหตุไรครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
:coolly-0007:

up..........

เกียร์เปลี่ยนช้าครับ ต้องลากรอบสูง เปลี่ยนแล้วกระชากครับ เกิดจาสาเหตุไรครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
:coolly-0007:
เครื่องอะไร เพิ่งเป็นหรือเป็นมานาน วางเครื่องใหม่หรือซื้อที่วางมาแล้ว ก่อนหน้านี้ทำอะไรมาบ้าง:coolly-0023:

เป็นเครื่อง 12v ติดรถครับ ก่อนหน้าไปต่อสายไฟตรงเข้า ซิลินอยพาวเวอร์เพราะว่าพวงมาลัยหนัก แล้วก็เปลี่ยนเพลเชอร์แอร์ครับ(มันรั่ว) วิ่งออกจากอู่ก็เป็นเลยครับ

up อีกครับ

up....ๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม