รบกวนพี่น้องชาวบางแสน ด้วยครับ ( จะขายรถ )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31380

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมจะขายรถแต่ไม่อยากไปลงในเวปกลัวมันจะเสียรถ

เลยรบกวนพี่น้องช่วยกระจายเสียงถามพวกๆๆเพื่อนๆๆที่กำลังหารถใช้อยู่ให้หน่อย

ผมตั้งไว้ 400,000 ไม่ถอดของซักชิ้น ช่วยเหลือด้วยครับพี่น้อง ขอบคุณมากคร้าบบบบบบ

ดูรถได้แถว รามคำแหง บางกะปิ เบอร์ติดต่อ 089-684-8001

พอดีผมจะขายรถแต่ไม่อยากไปลงในเวปกลัวมันจะเสียรถ

เลยรบกวนพี่น้องช่วยกระจายเสียงถามพวกๆๆเพื่อนๆๆที่กำลังหารถใช้อยู่ให้หน่อย

ผมตั้งไว้ 400,000 ไม่ถอดของซักชิ้น ช่วยเหลือด้วยครับพี่น้อง ขอบคุณมากคร้าบบบบบบ

ดูรถได้แถว รามคำแหง บางกะปิ เบอร์ติดต่อ 089-684-8001
ลงแล้วมันเสีัยรถตรงไหน..ไม่เข้าใจ

ลงผิดบอร์ดแล้วครับ

ขายบอร์ดนี้เลย

Cars/Gauge/Audio/Electric & ECU ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน รถยนต์ เก็ตวัด วิทยุ-เครื่องเสียง อุปกรณ์ไฟฟ้าในรถยนต์ และ กล่องเครื่องฯ

(จะขายยังไงตั้งราคา ไม่ลงรูป ไม่ลงรายละเอียด มันจะเสียรถตรงไหน ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ):mad:

• กระทู้ ผู้เขียน
โอเคผมขอโทษที่เข้ามารบกวนแล้วกัน ยังไงก็ให้ผู้รับผิดชอบรบกระทู้ผมไปเลยก็แล้วกัน
ลงผิดบอร์ดแล้วครับ

ขายบอร์ดนี้เลย

Cars/Gauge/Audio/Electric & ECU ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน รถยนต์ เก็ตวัด วิทยุ-เครื่องเสียง อุปกรณ์ไฟฟ้าในรถยนต์ และ กล่องเครื่องฯ

(จะขายยังไงตั้งราคา ไม่ลงรูป ไม่ลงรายละเอียด มันจะเสียรถตรงไหน ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ):mad:

ถึงพี่น้อง"บางแสน"
ที่พี่โต้ A31380 ได้ลงข้อความขายรถ
เค้าไม่ได้ลงผิดหรอกคับ เพียงแต่เค้าอยาก
รบกวนให้พี่น้องกลุ่มบางแสนช่วยบอกกัน
ปากต่อปากเผื่อคนที่กำลังหาหรืออยากได้
และที่เค้าไม่ลงรูปก็เพราะเค้าคิดว่า
รถเค้าโต้ 71 ทุกคนอาจเคยเห็นและจำได้
เค้าคงลืมนึกไป ว่าบางแสนไม่ค่อยได้มาสุงสิง
หรือมาร่วมกิจกรรมกันครบๆ เนื่องจากบางท่าน
อาจติดงานและมาไม่ได้ ถ้ามันเป็นการรบกวน
กลุ่มบางแสน ผม บิ๊ก ต้องขอโทษแทนด้วย
แล้วกัน เดี๋ยวจะลบให้(ยืนยัน ไม่ได้ลงผิดบอร์ด)

สู้ต่อไปเถอะ...........ทาเคชิ

ถึงพี่น้อง"บางแสน"
ที่พี่โต้ A31380 ได้ลงข้อความขายรถ
เค้าไม่ได้ลงผิดหรอกคับ เพียงแต่เค้าอยาก
รบกวนให้พี่น้องกลุ่มบางแสนช่วยบอกกัน
ปากต่อปากเผื่อคนที่กำลังหาหรืออยากได้
และที่เค้าไม่ลงรูปก็เพราะเค้าคิดว่า
รถเค้าโต้ 71 ทุกคนอาจเคยเห็นและจำได้
เค้าคงลืมนึกไป ว่าบางแสนไม่ค่อยได้มาสุงสิง
หรือมาร่วมกิจกรรมกันครบๆ เนื่องจากบางท่าน
อาจติดงานและมาไม่ได้ ถ้ามันเป็นการรบกวน
กลุ่มบางแสน ผม บิ๊ก ต้องขอโทษแทนด้วย
แล้วกัน เดี๋ยวจะลบให้(ยืนยัน ไม่ได้ลงผิดบอร์ด)[/quote]
โอเช..ไม่ต้องลงต้องรบหลอก
อะน่า ผมเข้าใจ อะน่า เดี๋ยวจะไปกันไหญ่:embarrassed:

ลงแล้วลงเลย ละ..
น้าโต้แกจะมาลงเฉพาะใบบอรทกลุ่มเพื่อน เพื่อให้ช่วยหา
ไอ้เก่งมัน จำไม่ได้ว่าไครคือน้าโต้ อะน้าบิ๊ก
ก็เผื่อ เพื่อนๆของกลุ่มบางแสนสนใจ:eeek:
Cefสีดำแมก โครม เครื่องเจโบ อะที่มาสายธารปีที่แล้ว
แต่ผมหารูปไม่เจออะ
.
.
แต่ น้าโต้Cef....ขายแล้วไปขับรถไรอะ

ไฟล์แนบ

47.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 158

รับทราบ.........ครับ น้าโต้ แล้วจะลองถามพวกๆ ให้ครับ

แหม่ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เกิดเรื่องมากมาย ...............:eeek:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม