ขาย CEFIRO A31 ปี 91 ครับ 375,000 bath

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31206
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31206

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวรถทำสีปะผุหมดแล้วครับ
เครื่องยนต์ : 1JZGTE
TURBO : Holset 45Pro [ใบหน้า55]
Camshaft : 272 lift 9.3 ทั้ง 2 ฝั่ง
Injection : 720cc

ข้อเหวี่ยง : บาลานซ์
ลูก : ลูกเดิม เปลี่ยนแหวนเบิกห้างใหม่
ก้านเดิม

ท่อนล่าง ลื้อ Overhaul ใหม่ทั้งตัวเพื่อความปลอดภัยไม่ให้หลับ
ท่อนบน แยงพอร์ต ตามสูตร KAI SHIMVALVE ตั้งแคม แรงๆ

[คนทำฝาคนเดียวกันกับคนทำฝารถแข่งของผม]

กล่อง : FconVpro 2.1 pro

บริโภคน้ำมัน Gas 95 ครับ ^^ ของครบครับ

ช่วงล่าง หน้า HKS Drag หลัง Ohlin เป็นเซ็ตที่เคยอยู่ใน รถแข่งของผม

ORT SUPPENSION FULL SYSTEM

ลองดูครับ สนใจยังไงติดต่อมา ขายไม่ได้ก็เก็บครับ รถคันแรกและเป็นรถที่ดูแลดีกว่ารถแข่งอีกครับ คันนี้ คนในชมรม น่าจะเคยเห็นกัน

โอ ครับ 0879884044

รูป รบกวนดู ใน www.Powerspeedshop.com

แก้ไขล่าสุด:

นี่กูจะซื้อรถบ้านมึงอีกดีมั๊ยเนี่ย........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม