พรุ่งนี้ราคาน้ำมันปรับลดลงอีกแร้วววววววว.....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31367
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31367

อ๊อดอ๊อด # โลมาขี้เมา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้ราคาน้ำมันทุกชนิดปรับลดลงอีก 40 สตางค์ต่อลิตรนะค๊าบ..
นับเป็นการปรับลดราคาเป็นครั้งที่ 3 แร้วในรอบ 7 วัน..
......จบข่าว............... :wink:

-ข่าวดีประจำอาทิตย์...โอม..จงลงๆ...สาธุ

แล้วแก๊ซก้จะขึ้นเป็นลิตรละ35บาท

พรุ่งนี้ราคาน้ำมันทุกชนิดปรับลดลงอีก 40 สตางค์ต่อลิตรนะค๊าบ..
นับเป็นการปรับลดราคาเป็นครั้งที่ 3 แร้วในรอบ 7 วัน..
......จบข่าว............... :wink:

แต่ผมมีข่าวร้ายกะน้าอะ ค้าว่าเหล้าจะขึ้นราคาไม่เว้นแม้กระทั่งเหล้าขาว ผมว่านะน้าต้มเหล้าเอาเถอะนะ:biggrin: :biggrin:

แต่ผมมีข่าวร้ายกะน้าอะ ค้าว่าเหล้าจะขึ้นราคาไม่เว้นแม้กระทั่งเหล้าขาว ผมว่านะน้าต้มเหล้าเอาเถอะนะ:biggrin: :biggrin:
ถ้ามันขึ้นขวดละ 5-600 บาทก็ว่าไปอย่าง..

นี่มันขึ้นขวดละไม่กี่ตังค์เอง... เดะๆ..:wink: :brick:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

เจทครก ถอดแก๊สออกเติมน้ำมันดีกว่าถ้ามันขึ้นจริง:brick:
5555555....ถ้าขึ้นมาขนาดนั้น
แร้วน้ำมันจาไปขนาดไหนอ่ะ... :wink: :biggrin:

แล้วแก๊ซก้จะขึ้นเป็นลิตรละ35บาท

บร้าเหรอ

ถึงขึ้นก็คงกินกันอยู่ หรือจะเปลี่ยนไปดมกาว
เจทครก ถอดแก๊สออกเติมน้ำมันดีกว่าถ้ามันขึ้นจริง:brick:

มันไม่ขึ้นหรอกม๊าง
5555555....ถ้าขึ้นมาขนาดนั้น
แร้วน้ำมันจาไปขนาดไหนอ่ะ... :wink: :biggrin:

ถ้าขึ้นเป็น 35 จริงก็เตรียมตัวกินปาท่องโกตัวละ 5 บาทได้เลย

บร้าเหรอ

ถึงขึ้นก็คงกินกันอยู่ หรือจะเปลี่ยนไปดมกาว

มันไม่ขึ้นหรอกม๊าง

ถ้าขึ้นเป็น 35 จริงก็เตรียมตัวกินปาท่องโกตัวละ 5 บาทได้เลย

เขร้ ปาท่องโก๋ตัวละ 5 บาท :brick:

แก๊สขึ้น โก๋ขึ้น

พึ่งจะติดแก๊ซมา น๊ามมันดันลงซะงั้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม