ตามหาเนื้อคู่ยาง + เศษยาง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311084
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311084

รักเธอ...CEFIRO
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนนี้ต้องการเนื้อคู่ยาง firenza 235/40/18 1 เส้น ใครจะขายหรือจะให้ รบกวนเสนอมาเรยนะครับ ขอแบบนครปฐม กรุงเทพ และใกล้เคียงนะครับ หรือใครมีเศษยางขอบ 18 ตั้งแต่ 235 ขึ้นไป โพสต์ไว้นะครับ ขอรูปด้วย เด๋วจะโทรกลับไปครับ ขอบคุณครับ:coolly-0046:

เฮ่ยยยยย ป่านนี้ยังหาไม่เลิกอีกเหรอเนี่ย เห็นหามาจะปีละ

เฮ่ยยยยย ป่านนี้ยังหาไม่เลิกอีกเหรอเนี่ย เห็นหามาจะปีละ
นั่นดิ หาโคตรนาน
ตัดใจหาเป็นคู่เหอะ firanza บ้านเราแม่งเลิกผลิตไปแล้วมั๊ง ไม่เห็นทำการตลาดนานแล้ว
ยางแม่งบวมง่าย แตกง่ายด้วยดิ

ตอนนี้ต้องการเนื้อคู่ยาง firenza 235/40/18 1 เส้น ใครจะขายหรือจะให้ รบกวนเสนอมาเรยนะครับ ขอแบบนครปฐม กรุงเทพ และใกล้เคียงนะครับ หรือใครมีเศษยางขอบ 18 ตั้งแต่ 235 ขึ้นไป โพสต์ไว้นะครับ ขอรูปด้วย เด๋วจะโทรกลับไปครับ ขอบคุณครับ:coolly-0046:

นั่นดิ หาโคตรนาน
ตัดใจหาเป็นคู่เหอะ firanza บ้านเราแม่งเลิกผลิตไปแล้วมั๊ง ไม่เห็นทำการตลาดนานแล้ว
ยางแม่งบวมง่าย แตกง่ายด้วยดิ

หาไว้ใช้งานนะพี่ออย พี่บิ๊ก มันขาดอยู่เส้นน่ะ ให้ทำไง แต่ได้ข่าวมาว่า มันระเบิดง่าย จิงเหรอ

มี BRIDGESTONE Potenza RE001 245/40/18 1เส้น 1000 ปี08
อยู่พัฒนาการ 78 089-784-2810

หาไว้ใช้งานนะพี่ออย พี่บิ๊ก มันขาดอยู่เส้นน่ะ ให้ทำไง แต่ได้ข่าวมาว่า มันระเบิดง่าย จิงเหรอ
ถ้าใช้เองตัดใจเบิกใหม่ไปเลย ของ AUTO GRIP เส้นละ 3000 เอง
ยางจีน ใช้ดีเหมือนกัน.....

จริงครับ ไม่ค่อยน่าใช้อ่ะ

ที่บ้านมี sumitomo 235/40/18 1 เส้น สภาพดอกเยอะคับ อยากได้มาเอาไปเลยคับ บ้านอยู่ลาดพร้าว83นะคับ

ถ้าใช้เองตัดใจเบิกใหม่ไปเลย ของ AUTO GRIP เส้นละ 3000 เอง
ยางจีน ใช้ดีเหมือนกัน.....

รถป๋มใช้ยางมือหนึ่งไม่ได้พี่บิ๊ก เพราะศูนย์ไม่ตรงกินข้างตลอด

จริงครับ ไม่ค่อยน่าใช้อ่ะ

ผมทิ้งไปแล้วคับพี่ออยที่ใช้อยู่ กลัวอ่ะ!!!!:coolly-0042:

ขอบคุณพี่นัท 1170 มากๆ นะครับ ที่ให้ยางสภาพดีมาหนึ่งเส้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม