Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

>>> วันนี้ได้อ่านหนังสือรถมาหลายเล่ม <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เจอรถของอู่ K-SPORT เยอะมาก

เล่มแรก เทคนิคแต่งรถ ของเดือนมกราคม

ก็มี เซฟสีน้ำตาล ยี่บห้าโบ ของเจ้าโดม

แล้ว RACE ก็มีจัดอันดับ คิงออฟ เซฟิโร่

ก็มี รถในอู่อีกหลายคัน

มีรูปพี่เก๋ หลายรูปมากกกกก

แล้ว GTR เล่มใหม่ ก้อมีรถเซฟสีส้ม ของพี่เป้(ใช่ปะ ไม่แน่ใจ) แบบเจาะลึกเลย

ก็ไม่มีไร แค่ประทับใจ

อู่เดียวกัน แรงกันทุกคันเลย

ที่สำคัญชอบตรงสติ๊กเกอร์ K-SPORT หน้ารถเนี่ยแหละ

สวยดี

อิอิ :smile:

ขอบคุนที่เป็นกำลังใจมาโดยตลอดครับและจะเดินหน้าต่อไปเพื่อให้คนที่ใช้เครื่องยนต์RBและเครื่องอื่นๆได้รู้ถึงการทำรถที่ถูกต้องต่อไปครับ
......แรงไม่กลัวกลัวไม่ทน.........

เจอรถของอู่ K-SPORT เยอะมาก

เล่มแรก เทคนิคแต่งรถ ของเดือนมกราคม

ก็มี เซฟสีน้ำตาล ยี่บห้าโบ ของเจ้าโดม

แล้ว RACE ก็มีจัดอันดับ คิงออฟ เซฟิโร่

ก็มี รถในอู่อีกหลายคัน

มีรูปพี่เก๋ หลายรูปมากกกกก

แล้ว GTR เล่มใหม่ ก้อมีรถเซฟสีส้ม ของพี่เป้(ใช่ปะ ไม่แน่ใจ) แบบเจาะลึกเลย

ก็ไม่มีไร แค่ประทับใจ

อู่เดียวกัน แรงกันทุกคันเลย

ที่สำคัญชอบตรงสติ๊กเกอร์ K-SPORT หน้ารถเนี่ยแหละ

สวยดี

อิอิ :smile:
ใช่แล้นคร๊าบบบบ รถข้าพเจ้า...ที่ลายเยอะ
ตอนแรกกะจะทำลาย โดเรม่อน(พี่เก๋)...โนบีตะ(อ้ายแจ๊ค)...ซิซูกะ(เจ๊แนน(ขวัญใจพี่เก๋))...ซูเนโอะ(อ้ายดุ่ย)แล้ว...แต่เฮียเค้าไม่ยอม...เลบอดเลย...

5 5+

ขอบคุนที่เป็นกำลังใจมาโดยตลอดครับและจะเดินหน้าต่อไปเพื่อให้คนที่ใช้เครื่องยนต์RBและเครื่องอื่นๆได้รู้ถึงการทำรถที่ถูกต้องต่อไปครับ
......แรงไม่กลัวกลัวไม่ทน.........
เที่ยวหน้าทำลาย มนุษย์หินฟริ้นโตน...

เลยดีกว่า...

...เบื่อพวก573ม้าว่ะ...อิอิ:wink: :wink: :wink:
อ่ะนะ...ม้าน้อยๆ...แต่วิ่งสุดๆไง...

ใจป่าว...เดี๋ยวโดนลายโดเรม่อนยกทีมเลยเนี่ย...

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมก็อ่านเจอครับ

นั่นเลย

ที่หน้าปก เป็น 215 สีขาว แล้วนางแบบ สวย ๆ ที่ชื่อ มล อะนะ

น่ารักมากกกก

มีเบอร์โทรด้วย

อิอิ

วันนี้ แวะไปหาพี่เก๋มา

รถเยอะจัง มาไม่หยุด

เห็นแล้วต้นเหนื่อยแทน

แต่พี่เก๋ก็ยังยิ้มแบบน่ารักอยู่ดี :smile:

แล้วขากลับ ขับเพลิน ไป ๆ มา ๆ

ไปวิ่งเส้นพระประแดง วงแหวนตะวันออกเฉยเลย จะไปลงบางนาเอา :cry:

นั่นเลย

ที่หน้าปก เป็น 215 สีขาว แล้วนางแบบ สวย ๆ ที่ชื่อ มล อะนะ

น่ารักมากกกก

มีเบอร์โทรด้วย

อิอิ

วันนี้ แวะไปหาพี่เก๋มา

รถเยอะจัง มาไม่หยุด

เห็นแล้วต้นเหนื่อยแทน

แต่พี่เก๋ก็ยังยิ้มแบบน่ารักอยู่ดี :smile:

แล้วขากลับ ขับเพลิน ไป ๆ มา ๆ

ไปวิ่งเส้นพระประแดง วงแหวนตะวันออกเฉยเลย จะไปลงบางนาเอา :cry:
น้องมล น้องมล...

พี่เก๋ไม่ได้ยิ้มแบบน่ารักหรอก...

ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์อ่ะดิ...

มัวแต่คึดคืนนี้กรูจะฟังเทศน์ที่ไหนดี....

จะไปวัดแถวเอกมัยดีมั้ยหรือวัดแถวทองหล่อ ดีเอ่ย...:byebye: :byebye:

ในเอ๊กโอ ก็มีครับที่เพิ่งจัด ซูปอัพไป รถคันสีเทาฟ้าออกซะหน้ายก เลย:biggrin:

ปล.อนาคตจะได้เป็นศิษย์อีกคัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม