อาการแบบนี้เกิดจากอะไรคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefthai31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefthai31

Register
เข้าร่วม
4 พ.ย. 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
อาการที่ว่าก็คือ ท่อน้ำบนมันมีอาการบวมเหมือนมีลมข้างใน..แต่เกจ์ความร้อนทั้งสองตัวของเดิม กับใส่เพิ่มที่ใส่เพิ่มร้อนสุดจะอยู่ประมาณ95-98วิ่งตอนบ่ายๆแดดร้อนๆ..แต่ปรกติทั่วไปของผมจะอยู่85-93ไม่ขึ้นอยู่ในระดับปรกติ..(แต่ผมจะเชื่อเกจ์ที่หน้าปัดติดรถมากกว่า)แล้วน้ำก็ ไม่ดันที่กระปุกพักน้ำ เวลาเปิดฝาหม้อน้ำแล้วติดเครื่องเร่งไว้น้ำก็ไม่ดันฟองการอาศก็ไม่มี น้ำก็ไม่หาย ก็เลยลองถอดวาล์วน้ำวิ่งดูอาการก็เหมือนเดิม..แต่มันจะบวมมากตอนติดเครื่อง ไปได้สักพักแต่ถ้าวิ่งจนความร้อนอยู่ในระดับวาล์วน้ำเปิดมันก็จะนิ่ม ลง.(..อาการที่ว่าเป็นทั้งก่อนและหลังถอดวาล์วน้ำนะคับ..)ก่อนน้าที่จะเป็น ผมได้เปลี่ยนน้ำหล่อเย็นใหม่ ตอนเติมน้ำผมก็ไล่ลมแล้วคิดว่าอากาศไม่มีแล้วนะคับ...
......เครื่อง 1jbo พัดลมไฮโดลิคแรงๆ ใครมีข้อเสนอหรือแนะนำไหมคับ มันไม่สบายใจเพราะก่อนหน้านี้ก็ไม่เคยเป็นเลย :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0018::coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม