พวงมาลัยอันนี้มันของรุ่นไหนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311103
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311103

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันจะแปลงใส่เซฟเราได้หรือเปล่าครับ ร้านไหนรับทำบ้างครับ
ขอบคุณครับ

ไฟล์แนบ

62.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96

แกนใส่กันได้ แต่มันเป็น airbag น่ะครับ ต้องไปแปลงที่กดแตรเอา

ติดมากับรถพวก r34 s15 และอีกหลายรุ่นเช่น suv terrano ให้ผมเดาตัวที่ถามน่าจะติด 34 มา

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
แกนใส่กันได้ แต่มันเป็น airbag น่ะครับ ต้องไปแปลงที่กดแตรเอา

ติดมากับรถพวก r34 s15 และอีกหลายรุ่นเช่น suv terrano ให้ผมเดาตัวที่ถามน่าจะติด 34 มา

ตัวที่มี airbag ไม่มีปัญหาอะไรกับการใส่ใช่ไหมครับ แค่ต้องแปลงแผงคอนแทรคที่กดแต ที่ไหนเค้ารับแปลงบ้างอะครับ

ร้านแปลงไม่รู้เลย เคยแต่ขายให้เขาไป มีกลุ่มลูกค้าซื้อไปแปลงใส่ a32 กันเยอะเลย ไงจะถามให้น่ะครับว่าเขาทำกันที่ไหน ที่แน่ๆ มีวิธีหนึ่งคือทำปุ่มแตรกดแยกออกมาจากพวงมาลัย จะได้ไม่ต้องใช้สไปรอล