เพื่อนๆ พี่ๆ ฝั่งธนระวังตัวกันหน่อยนะคร้าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311114
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311114

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ธ.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมมะค่อยได้ออกเที่ยวกลางคืนเท่าไหร่...:augenrollen:

อ่านแล้วห่วงพี่น้อง Cef-thon ก็เลยเอามาฝากคับป๋ม

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=432088

ถ้ามันไม่ยาวมากก้อก๊อปมาเลยได้มั๊ยครับ ไม่อยากเข้าไปในนั้น มันช้าน่ะครับ

นักเลงฝั่งธนคับ
<HR class=hrcolor width="100%" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->พวกผมมิทติ้งสาย2 ทุกวันพุธ ก้อม่ายมีปัญหาอาราย แต่มาวันนี้ วันที่16 มกราคม 2551 ได้มีผู้ชายคนนึง ขับรถโตโยต้า สปอตลายเดอร์ สีน้ำเงิน ทะเบียน ภษ-4386 มาจอดซุ่มดูอยู่หลายนาทีแล้วก้อได้เอาโทศัพมาถ่ายรูปไว้และก้อมาจอดตรงที่พวกเรานั่งอยู่ ก้อได้เปิดกะจกลงดูจากหน้าแล้วมีอาการเมา และก้อบอกว่ามองหน้าทามไมจาแดกลูกตะกั่วไหม พร้อมกับหยิบปืนขึ้นมาโช แล้วก้อได้ลงจากรถมา ทามเอาพวกเราหนีกันปายคนล่ะทิศล่ะทางและได้โทศัพแจ้งตำรวจพอตำรวจมาก้อได้คุยกับชายคนนั้นและก้อได้ปล่อยตัวปายโดนที่ม่ายมีการตรวจค้นอาวุธปืนแต่อย่างได้ ตำรวจบอกว่าผมม่ายมีอำนาจตรวจค้น งง งง สิคับ แม้แต่ตำรวจม่ายสามารถทามอารายได้แล้วพวกเราอ่ะแค่คนใช้ถนนธรรมดา จาปายทามอารายได้ หรือว่าต้องให้โดนยิงก่อนถึงจาสามารถตรวจค้นอาวุธปืนได้คับและจับดำเนินคดีได้คับ
ตำรวจไทยเปงแบบนี้หรอ ม่ายเข้าใจจิงๆๆ

ท่านใดพบเหงหรือรู้ที่อยู่กรุณามาโพสบอกทีนะคับ ขอบพระคุณอย่างยิ่งคับ

อื่มมะเคยเจอแหะ

อารมณ์......ไหนของมัน งง เหมือนกัน.....ระวังตัวด้วยพี่น้อง

ไม่รู้มันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม