ช่วยผมด้วยคับผมเข้ารถไม่ได้ เปิดประตูไม่ได้คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311137
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311137

FStudio
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
28 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยผมด้วยคับผมเข้ารถไม่ได้ เปิดประตูฝั่งคนขับไม่ได้คับ
ประตูรถผมเป็นเซ็นทรัลล็อคคับ แต่ว่ารีโมทมันเสียมานานแล้วผมเลยใช้กุญแจเปิดรถมาตลอด(แต่ระบบเซ็นทรัลล็อคยังใช้งานได้เหมือนเดิมคับ)
มาถึงวันนี้พอผมหยิบกุญแจจะไปเปิดรถพอเสียบกุญแจเข้าไปมันบิดไปทางที่ต้องการปลดล๊อคไม่ได้คับ เลยเดินวนไปอีกฝั่งพอเปิดฝั่งข้างคนขับเข้าไปได้ผมก็เอื้อมมือไปเปิดปลดล็อกจากด้านใน แต่พอปลดล็อคแล้ว พอจะเปิดประตูฝั่งคนขับ มันเปิดไม่ได้คับ งานเข้าแล้วไง จะรีบไปเล่นดนตรีด้วย แต่ลองดูทุกวิธีแล้วมันก็ยังเปิดไม่ได้ สรุปคือได้ใช้บริการแท็กซี่คับ แต่กว่าจะเรียกได้นิเซ็งมากนานเกิ้น
ขอถามคับ
1.บ้านผมอยู่แถวอ่อนนุชตัดกับพัฒนาการเนี่ยคับ มีคัยพอจะรู้จักร้านที่ซ่อมประตูได้บ้างมั้ยคับ ถ้ามีแนะนำเลยคับ
2. หรือไม่ก็ ขอเบอร์โทรศัพท์เพื่อโทรเรียกช่างมาซ่อมที่บ้านได้มั้ยคับ
3. หรือถ้ามีพี่ๆท่านใดที่อยู่ละแวกเดียวกันซ่อมเป็น รบกวนจัดให้ทีคับ เดี๊ยวผมเลี้ยงเหล้าจัดเต็มหนึ่งเมาเลยคับ อิอิ(จัดให้จริงๆนะคัยทำได้มาเลย)
080-230-0508 เอฟคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม