รบกวนถามเรื่องเกียร์หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31558
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31558

Joke_71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ระหว่างเกียร์20โบ ธรรมดา กับเกียร์ 12 วาล์ว ธรรมดา มันมีวิธีดูมั้ยครับว่ามันแตกต่างกันตรงไหน คือว่าพรุ่งนี้จะไปเอาเกียร์20โบ แต่กลัวโดนเกียร์ 12 วาล์วอะครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ฮืมๆๆๆๆ ตอบยากนะ เพราะ มัน คล้ายกันซะเหลือเกิน ถ้าเอาชัว หน่อย ให้ เค้า แกะออกจะเครื่อง 20โบต่อหน้าเรา เลยอ่ะครับน่าจะดีที่สุด แต่ วิธีนี้ก็ยังไม่ 100% อยุ่ดี
อ้าวใคร เชียว ชาญ ช่วยทีครับ

ใส่เฮี่ยไรก็ใส่ไปเหอะ แต่อย่ามาเบิร์นหน้าบ้านกูนะ
กูจั๊กกะจี้..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม