++ประกาศ คณะทำงาน และสมาชิก71 โปรดอ่าน++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
-นัดประชุมกันที่บ้านผม ณ.สุขุมวิท71 ซ.ปรีดีพนมยงค์4
วันเสาร์ที่ 19 เวลา 18.30 น. เป็นต้นไป เรื่องงานแรลลี่
ใครมาได้ก็มา มาไม่ได้ก็ต้องมา

วันไหนล่ะ ห้วย

เอาซะเย็นเลยจะไปได้ม่ะเนี้ย:biggrin:

ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ๆ...พลาด (ทำท่าชี้นิ้วด้วย)

ไม่ใช่คณะทำงาน ไปได้มั้ย

ไปๆ.......................มาวดีกว่า:go:

ติดงานอยู่ Rcaว่ะ ว่าไงว่าตามกัน
เกมมะเขือยาว ชัดเจน ว.2

ไฟล์แนบ

68.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 162
ไม่ว่าง อีกคน ถ้าดึกๆสามารถไปได้จะรีบตามไป

มีคนปล่อยขบวนหรือยังครับ...:byebye: :byebye: :byebye:

พี่เก๋จะมาหรือป่าวเอ่ยยยยย

..ถ้าไปช่วยปล่อยขบวนวันเสาร์พอช่วยได้ครับแต่วันอาทิตย์เช้าติดงานจริงๆ..เสียดายเพราะตั้งใจจะไปงานนี้อยู่แล้วครับถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงอาจตามไปตอนเย็นๆครับ:biggrin:

..ถ้าไปช่วยปล่อยขบวนวันเสาร์พอช่วยได้ครับแต่วันอาทิตย์เช้าติดงานจริงๆ..เสียดายเพราะตั้งใจจะไปงานนี้อยู่แล้วครับถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงอาจตามไปตอนเย็นๆครับ:biggrin:
งั้นรบกวนพี่เก๋เป็นเสาร์เช้า6.30น.ก่อนและกันคับ:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม