<< Porche VS GTR(R35) >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แม่งเล่นเอาพิกัดรถต่างกันมาเล่นนี่หวา gtr แม่งต้องเจอ gt3 ดิวะ นี่แม่ง เล่นแบบว่าจะให้ gtr เป็นพระเอกนี่หวา

กะ GT3 ไม่รู้จะเป็นไง แต่กับ 977 ยังฉีกเลย วิ่งตรง
กว่าจะยึดขึ้นได้นี่หืดขึ้นคอนะครับ วิ่งกันที่ออโต้บาร์
แต่วิ่งที่สนามทดสอบที่ nurburgring เยอรมัน GTR ต่อรอบ
ดีกว่าอยู่ 1-2 วิไงเนี่ย สมแล้วที่เป็น porsche killer อย่าลืมว่านี่
ตัวธรรมดานะครับไม่ใช่ NUR-spec ที่จะตามออกมาเชือด
อย่างเขาว่ากันไว้ porsche ตอนนี้คงจะชำแหละเจ้า GTR
ดูกันในสตุ๊ดการตรอล้างแค้นแล้ว ถ้าเจะเอา GT3 มาทาบ
ผมว่าก็ต้องเจอกะ NUR-spec ครับราคาแค่รุ่นนี้ก็ต่างกัน
เยอะละครับ 2-3 หมื่นปอนด์กับ porshe 1 แสนปอนด์

วันก่อนเห็นตัวเป็นที่ทำงานเสียงเหี้ยมมากๆ รูปร่างบึกบึนดุดัน
ล้อหลังก้านยกสุดๆ เบรคใหญ่เต็มๆทุกล้อ ราคาเมืองไทย
8-10 ล้าน ราคาญี่ปุ่น 2-3 ล้าน มันบวกกันสุดๆไปเลย
ว่าแต่ยังงงคันนั้นขับมาซักพักยกใส่ slice on กลับไป
ไม่รู้เป็นอะไร หรือเอากลับไปเซ้ตอะไรอีก เพราะเจ้าของ
มันเหลือมาก มันมี bentley sport ด้วยอะพวกขับ 4 มัน
มีหมดเลยโมเต็มหมดทุกคันอีก อิจฉา im ตัวใหม่รุ่น RS แล้ว
มันก็ยังทำเลย

ตอนนี้ ราคาอยู่ที่8.9ล้านบาทไทย มีวิ่งแล้ว เจ้าของเป็นฝรั่ง มาเช้าขายเย็น ไปลองไม่ทัน เป่าซื้อ ลองนั่งดู เพราะรถต้องเอาไปทำอีกหลายอย่าง
กะลังจะเข้ามาอีกคัน ที่Sc เสาวรีย์ ใครมีตังเชิญ
เพื่อนผมขายไปคันแล้ว เด๋ววันหลังเข้ามาอีกคันจะลองนั่งดูมันหรือปล่า ถ้าไปทันนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
แต่ละคนที่พี่น้องเล่ามาเหลือๆอะ

งานนี้ต้องเหลือ จิงๆ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม